• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ngày 20/10 - Hồi chuông cảnh tỉnh các bạn nam

dragonmachine

Senior
Reactions
547
MR
0.000
Đọc bài này tự nhiên có chút suy ngẫm: http://mmo4me.com/showthread.php?80769-Chon-qua-gi-cho-GAU-ngay-20-10
Không có ý nói xấu ông chủ thread nghen, tự nhiên ngẫm nghĩ thôi.

Sắp đến ngày 20/10. Ngày này cũng khá là quan trọng và là lúc thể hiện tình cảm với chị em phụ nữ.

Tuy nhiên, mình thấy chắc tầm phải hơn 50% các bạn nam bây h ngày 8/3 và ngày 20/10 chả nghĩ gì tới mẹ và chị em mình cả.
Dám ngồi bỏ cả khối thời gian nghĩ quà tặng bạn gái trong khi cả lời chúc đối với mẹ, chị em thì ko có.

Bạn sẽ trả lời sao nếu trong ngày 20/10, đi chơi với bạn gái mình và được hỏi: "anh tặng em món quà hạnh phúc quá, phần quà dành tặng mẹ anh chắc phải lớn hơn nhỉ, anh tặng gì vậy?"
Nối dối ư, bạn có thể, nhưng chuyện gì xảy ra khi bạn gái bạn biết mình nói dối? Mình ko dám vẽ cái tương lai đen tối đó đâu.

Đi tìm người yêu thì tìm người yêu, nhưng các bạn hãy nhớ có vài người còn yêu bạn hơn chính bạn đó ;)
Chút ý kiến vậy thôi, xin các bạn đừng ném gạch mình nếu mình nói không đúng.

P/s: Các bạn còn 2 tuần để chuẩn bị những món quà thật ý nghĩa dành cho người thân của bạn đó :D

đã lâu song cảnh nghèo khó, chả biet ngày 20/10 là ngày gì

mom,dad đọc ngược đọc xuôi vẫn là cha mẹ :D lover thì cũng vẫn có over ở đuôi... :binhsua02: ........

đã lâu song cảnh nghèo khó, chả biet ngày 20/10 là ngày gì

20/10 ko nhất thiết phải tặng quà.
Nói có vẻ sến 1 chút nhưng đối với những người phụ nữ/con gái yêu thương mình thật thì chỉ cần lời chúc của bạn là họ hạnh phúc rồi.
Hơn nữa, những người quan tâm bạn thì họ biết bạn nghèo đói rồi, không đòi hỏi bạn gì nhiều ngoài thành ý đâu, đó mới là good women nhé ;)

nữa năm rồi chưa về nhà

Đến lúc xài điện thoại rồi, chơi sang thì bất ngờ về 1 quả thăm gia đình thì hết ý nhé.

Chủ thớt tâm lý thật,rất đúng ý mình.
Thanks cậu 2 phát.

Giờ mình chẳng còn được làm cho má bất cứ món quà gì nữa rồi. Má ơi con thương má nhiều!

phải nói sao đây ta........ Chủ đề này khó à nhe.

Vì tớ cũng tính tặng quà cho 1 em nhân dịp ngày này. Haizzzz

ta đi học xa mấy trăm km
làm sao về được nhà dịp đó, đành chờ tới 12h sms cho mama với em gái
:)

bạn cũng rảnh quá đó............còn bày đặt nói người khác

Đông này con ko về mẹ có buồn ko ?

phải nói sao đây ta........ Chủ đề này khó à nhe.

Vì tớ cũng tính tặng quà cho 1 em nhân dịp ngày này. Haizzzz

Tặng thì tặng chứ có sao đâu, cần tư vấn tặng quà gì thì tớ tư vấn cho :))

bạn cũng rảnh quá đó............còn bày đặt nói người khác

À đúng rồi, tớ rảnh nên mới vào box chat mà bạn, ;)

Tặng quà cũng chỉ với mục đích dụ Gấu thôi, Gấu mà trao thân gửi phận rồi thì có mấy ông còn nhớ đến 20/10 với 8/3. Còn mẹ và chị/em gái là ruột thịt, quà cáp chả có ý nghĩa mấy, nhiều khi chỉ cần lời hỏi thăm, tâm sự còn gấp nhiều lần so với mấy món quà.

Bạn khỏi lo, phần quà mình dành tặng cho mẹ mình, mình đã nghĩ ra và sắp thực hiện. Còn gấu thì...khó lựa chọn quá :(
Gấu đầu tiên nó thế ấy bác à :(

Hôm qua cho Mẹ 500 ngàn, sẵn cho Ba luôn 500 ngàn. Nói là nhân dịp 20/10, con cho Mẹ mua gì mua.
Thấy Ba Mẹ ấm lòng lắm..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom