Newbie . Xin các bro chỉ cách chơi mmo

MrDc

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Giờ em mới bắt đầu chơi MMO thì nên chơi cái gì đc ạ. ai cho em hướng đi với :D

anh chỉ em nè,em về em bán sổ đỏ của nhà đi, lấy tiền đấy đập vào đa cấp,vậy là em sẽ có tâm huyết nhiều lên,e sẽ có nhiều ẽxp hơn, cuộc đời em sẽ khá lên hơn

Upvote 0
Giờ em mới bắt đầu chơi MMO thì nên chơi cái gì đc ạ. ai cho em hướng đi với :D
nhậu nhiều vào là sẽ tích lũy exp

Upvote 0
anh chỉ em nè,em về em bán sổ đỏ của nhà đi, lấy tiền đấy đập vào đa cấp,vậy là em sẽ có tâm huyết nhiều lên,e sẽ có nhiều ẽxp hơn, cuộc đời em sẽ khá lên hơn
dm anh.

Upvote 0
Mình mới mở cửa hàng photocopy ở quê, thời gian rảnh cũng có, bạn nào có thể cho mình hướng đi ngày kiếm 2-3$ phụ thêm không? Mỗi thứ biết 1 ít từ offer đến làm app nên học hỏi cũng nhanh.

Upvote 0
Những nguời giỏi sẵn thì k nói, họ có thể tự tìm ra lối đi riêng, còn nếu cứ làng nhàng như bao nguời mà k có ai chỉ dẫn thì lâu lắm, hoặc có thể mất công mất sức mà chả thu đuợc gì. Suy nghĩ kỹ khi định làm mmo
M may mắn được pro chỉ cho mới thâý là k hề đơn giản như suy nghĩ ban đâù, rất là chi tiết và khoa học trong mọi thứ, nếu tự tìm hiểu chắc k ra được luôn

Upvote 0
Mình mới mở cửa hàng photocopy ở quê, thời gian rảnh cũng có, bạn nào có thể cho mình hướng đi ngày kiếm 2-3$ phụ thêm không? Mỗi thứ biết 1 ít từ offer đến làm app nên học hỏi cũng nhanh.
bác cứ đùa...

Upvote 0
Những nguời giỏi sẵn thì k nói, họ có thể tự tìm ra lối đi riêng, còn nếu cứ làng nhàng như bao nguời mà k có ai chỉ dẫn thì lâu lắm, hoặc có thể mất công mất sức mà chả thu đuợc gì. Suy nghĩ kỹ khi định làm mmo
M may mắn được pro chỉ cho mới thâý là k hề đơn giản như suy nghĩ ban đâù, rất là chi tiết và khoa học trong mọi thứ, nếu tự tìm hiểu chắc k ra được luôn
cho em xin hướng đi được ko bác, vẫn chưa tìm được ánh sáng cuối đường hầm...

Upvote 0
bác cứ đùa...
Thực sự là từ trước tới nay gặp gì tớ làm đấy. K có hướng lâu dài. Làm app vớ vẩn như làm thêm ấy nên nó fix cái tịt luôn. Khoảng 3 tháng nay k có việc gì làm Nam ơi.

Upvote 0
Thực sự là từ trước tới nay gặp gì tớ làm đấy. K có hướng lâu dài. Làm app vớ vẩn như làm thêm ấy nên nó fix cái tịt luôn. Khoảng 3 tháng nay k có việc gì làm Nam ơi.
Bác mở được tiệm photo là có cơ sở làm ăn rồi,hehe... Em cũng có công việc bên ngoài, chứ mmo thì 5 tháng nay toàn vô đây chém gió:D

Upvote 0
Em cũng thế hix mấy bác cho e xin hướng đi trong mmo với. Giờ làm gì để có tiền nhỉ :(

Upvote 0
Không có cái j là chơi ở đây được. Nếu định chơi, bạn hãy down game online về nhé

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week