Newbie tìm sư phụ offer

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
mình newbie hoàn toàn luôn,chả hiểu gì về offer,sock ssh radium cpalead... là cái gì cả @@
cần tìm sư phụ dạy kiếm tiền từ offer
yêu cầu sư phụ:
+nhiệt tình trả lời câu hỏi của mình.
+hướng dẫn tận tình
+cấp sock và các công cụ cần thiết để mình làm việc
+online nhiều vào ban ngày,vì mình online khá nhiều vào ban ngày,đêm ngủ

sư phụ được gì:
mình làm không lấy tiền công,coi như trả ơn sư phụ,sư phụ có là scammer cũng nhận hết,cứ đáp ứng đủ các điều kiện trên pm yahoo chữ ký
p/s:giới thiệu qua về mình
hiện đang captcha nhưng dạo này muốn đổi qua thử offer xem có hợp với mình không
+khả năng online ngày 4-5h để làm việc,thời gian còn lại để oánh dota hay nghe nhạc giải trí ;))
+ham học hỏi chịu khó,không đến nỗi mù về công nghệ thông tin

Last edited by a moderator:
Pm huanst123
Mình chỉ hd nhưng điều mình bik cho bạn thui chứ k cần đệ tử đâu nhé :D
Nếu có khá dã gì thì chia 1 ít cũng dc ;))
Nhưng mai ~ chìu 6h mấy hãy pm nhé :)

Pm huanst123
Mình chỉ hd nhưng điều mình bik cho bạn thui chứ k cần đệ tử đâu nhé :D
Nếu có khá dã gì thì chia 1 ít cũng dc ;))
Nhưng mai ~ chìu 6h mấy hãy pm nhé :)
:binhsua39::binhsua39::binhsua39:

có gì mai bạn Huan giúp đỡ mình vs nhé , nếu đc thì cho mình vào guid vs , mình cũng như bạn trên , nhưng hứa sẽ cần cù chịu khó chứ ko bỏ nửa chừng đâu !

Lập cái topic tuyển sư phụ cho nó máu. Lập cái tìm sư phụ này các pro` ko nhận đâu :m146:

Ai nhận giùm bác ấy đi, có vẻ yêu cầu cao đó. hiện giờ đang bận code site nên ko có time chứ ko mình xúc về chiến site premium rồi :))

dạy xong rồi cũng phải làm riêng, bỏ công bỏ sức dạy, công bạn học là điều tất nhiên chứ người dạy đc bao nhiêu đâu mà bạn kể công của bạn làm gì !!!

offer là cái nghề tuyệt mật chứ pub ra hết cả lấy gì mà ăn, offer Group làm thì đc bao lâu, lúc net pay thì admin pay, lúc net die admin chạy, sub lúc đó cũng chỉ bik bó tay chứ làm gì đc :-?.

bạn viết topic tìm sư phụ, mà như thể bạn đòi làm sư phụ người ta vậy, mấy cái điều kiện quả là dở hơi thật, nói chữ sư phụ người ta chửi bạn phải chịu nghe, người ta đày bạn phải chịu đựng, @@ vào kêu đưa cái nồi cơm của mày cho tao thế kia thì bạn tuyển người bán nghề chứ tuyển sư phụ cái gì.

dẹp mẹ cái yêu cầu xuống đi bạn =)) có người nhận là may rồi còn đòi hỏi =))

bù lại người ta làm ko công kìa mấy cha ! trẻ trâu vãi

mình newbie hoàn toàn luôn,chả hiểu gì về offer,sock ssh radium cpalead... là cái gì cả @@
cần tìm sư phụ dạy kiếm tiền từ offer
yêu cầu sư phụ:
+nhiệt tình trả lời câu hỏi của mình.
+hướng dẫn tận tình
+cấp sock và các công cụ cần thiết để mình làm việc
+online nhiều vào ban ngày,vì mình online khá nhiều vào ban ngày,đêm ngủ

sư phụ được gì:
mình làm không lấy tiền công,coi như trả ơn sư phụ,sư phụ có là scammer cũng nhận hết,cứ đáp ứng đủ các điều kiện trên pm yahoo chữ ký
p/s:giới thiệu qua về mình
hiện đang captcha nhưng dạo này muốn đổi qua thử offer xem có hợp với mình không
+khả năng online ngày 4-5h để làm việc,thời gian còn lại để oánh dota hay nghe nhạc giải trí ;))
+ham học hỏi chịu khó,không đến nỗi mù về công nghệ thông tin

:D Cậu ấy đi tuyển sư phụ...sư phụ nào đủ trình và nhiệt huyết thì confirm cho cậu ấy vui :D

Đọc xong ko biết nói gì hơn :| Muốn biết 1 cái gì đó thì phải tự tìm hiểu và học hỏi những cái căn bản đã chưa biết cái wai gì mà lập mấy cái toppic kiểu này thì :| Thử hỏi chẳng lẽ thấy thằng Bác Sĩ hay Kỹ Sư nó làm được nhiều tiền thì ah tao cũng mún như nó rùi kiếm ai để chỉ làm ah ;)) offer ko khó nhưng cái khó là chưa nắm kỹ và hiểu quy luật của nó mà nhảy bổ vào rùi an cam no nê lúc đó sẽ như rơi xuống vực thẳm và chả tin vào cái gì nữa nên khuyên bạn nếu mún kiếm tiền thật sự 1cai gì đó thì hãy nên TỰ tìm hiểu nghiên cứu trước nó là cái gì đã và liệu có làm được ko rùi hãy xác định theo nó đừng lập mấy cái toppic kiểu này nữa.
Thân....!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,596
171,631
Latest member
hzip156

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week