Newbie tìm sư phụ offer

Mà nói chung mới tự bắt đầu tìm hiểu chak cũng nản thật đó, mình may có thằng bạn ở xóm trọ nó làm thế là mình cũng dễ hỏi chứ nếu ko cũng mù tịt offer :binhsua95:

Mình học off lâu rồi . mới làm hôm kia dc ít thì hôm qua sub bảo adm ko pay nên ngừng làm . lại thất nghiệp rồi :(( có sub nào đang làm pay tuần cho mình vào G với . thân ! :)

â

mình nói thật nhé . Mấy kiểu lập topic tuyển sp kiểu này chả có pro nào nhận cậu đâu . Cậu nghĩ xem 1h dạy cậu cậu làm được bao nhiêu trong khi 1h pro người ta tự kiếm cũng 2-5$ .Cậu yêu cầu như thể người ta phải có trách nhiệm với cậu vậy , chia cho cậu ngón nghề cậu phải làm không công là điều tất nhiên và không có quyền đòi hỏi .

Dạo này thế giới đảo điên rồi , sư phụ không tuyển đệ hoặc để muốn bái sư đằng này đệ tuyển sư phự cùng 1 tràng yêu cầu . Nói thực ra bạn không có tư cách đặt ra mấy cái yêu cầu đó đâu :) . Miéng cơm manh áo người ta chỉ cho bạn là nể tình lắm rồi . Dẹp ngay cái lối suy nghĩ đó đi . Mình thấy không nhiều người giỏi offer , nếu pro thì giấu nghề rất sâu cho nên offer là 1 đường gian nan hơn so với 1 số thể loại còn lại nên kinh nghiệm của người ta phải trả giá không nhỏ để có được dạy lại cho cậu là đáng biết ơn rồi .Cho nên cất ngay đi cái giọng điệu ngông cuồng đó đi nếu cậu muốn bước vào thế giới offer :binhsua85:

tự tìm hiểu thôi. tớ bước chân vào offer chỉ được nhận site và tên các off đang lead. còn cách làm là tự đọc hướng dẫn và làm hết.

thớt nên quay lại với box cạp đi. box offer chỉ dành cho những mem khiêm tốn, siêng mày mò :)) chứ ko cần cù như thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,482
Latest member
weishao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week