Referrer Newbie....PRo SEO SỜ RIN bơi hết vào đây.......

Thằng HMA dạo này hay tự nhiên out thế nhỉ, có bác nào bị thế ko ? Cứ làm buổi tối là mạng chậm kinh khủng, làm 1 lúc là HMA out.

Thằng HMA dạo này hay tự nhiên out thế nhỉ, có bác nào bị thế ko ? Cứ làm buổi tối là mạng chậm kinh khủng, làm 1 lúc là HMA out.

B fake sang nước nào, tp nào.... Tùy ip fake mà tốc độ nó nhanh hay chậm đó.... Thi thoảng t fake thấy vẫn ngon mà... Có chậm mấy đâu........

Bạn fake city nào nước US để nhanh hơn thế, mình mới dùng cái HMA này lên cũng ko biết city nào chậm, nhanh.

e nb cho e hỏi tí là cái mua ref là ở chỗ nào mà e làm chả thấy cái nào dịch ra là yamarka gì gì đấy vậy!!!!?????

Đăng nhập vào SEO rồi dùng Chrome dịch nhé bạn... Nó tên là FAIR đó...
Úp cho cái ảnh nè Capture.PNG

- - - Updated - - -

thank bạn nhé,tại sợ nó khóa quá ah ?acc?

Làm đúng các bước thì không sợ bị khóa... CHỉ sợ đen đen fake trùng ip vs ai đó thôi :binhsua113:

acc?thía cũng khó nhỉ?neeys trùng IP thì nó có send tiền cho mình không bạn nhỉ?khi mình đủ min rút ấy

MÌnh chưa dính trường hợp đó bh:binhsua113: Nhưng nếu bị baned là không rút được tiền.... Chỉ chuyển gián tiếp sang acc khác = job thôi...:binhsua137:

Tí quên bảo pác... Tất cả các acc.. Thông tin không được giống nhau nhé ........

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,917
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week