Referrer Newbie....PRo SEO SỜ RIN bơi hết vào đây.......

mình xem cả trên FireFox lẫn Google Chrome đều ko dc... đang tìm cách sửa , mà ko dc :(((((((((((((((((((((((((

thắc mắc tập tiếp theo :D
mình nhớ hình như nghe nói xem ads hay đọc mail có thể mở nhiều cái cùng lúc đc sao mình mở nhiều thì có chạy time nhưng hết 60s toàn bị báo lỗi nhỉ :-s
có tool gì ko các pro :-"

thắc mắc tập tiếp theo :D
mình nhớ hình như nghe nói xem ads hay đọc mail có thể mở nhiều cái cùng lúc đc sao mình mở nhiều thì có chạy time nhưng hết 60s toàn bị báo lỗi nhỉ :-s
có tool gì ko các pro :-"

không mở được nhiều cái cùng lúc nhé bạn, phải mở lần lượt từng cái một.
có tool click nhưng nhiều người dùng đã bị banned acc, bạn suy nghĩ kỹ trước khi dùng nhé :m003:

không mở được nhiều cái cùng lúc nhé bạn, phải mở lần lượt từng cái một.
có tool click nhưng nhiều người dùng đã bị banned acc, bạn suy nghĩ kỹ trước khi dùng nhé :m003:

Không phải suy nghĩ... Tốt nhất là không nên dùng nhé.... Baned thì khổ lắm......:binhsua10:

sáng h mình làm có vài job gì đó khi click vào bắt đầu nó ko load ra site tự chuyển đến mà ra 1 site seosprint.... trắng tinh ko load. site job thì có reload nhưng vẫn cứ y chang vậy vẫn còn nút bắt đầu làm mà ko ra mục báo cáo, click vào bắt đầu làm nhiều lần nó vẫn repeat như thế :(
có ai gặp lỗi này ko và support cho mình khắc phục với :(

sáng h mình làm có vài job gì đó khi click vào bắt đầu nó ko load ra site tự chuyển đến mà ra 1 site seosprint.... trắng tinh ko load. site job thì có reload nhưng vẫn cứ y chang vậy vẫn còn nút bắt đầu làm mà ko ra mục báo cáo, click vào bắt đầu làm nhiều lần nó vẫn repeat như thế :(
có ai gặp lỗi này ko và support cho mình khắc phục với :(

Job đó.. Chủ job nó tạm dừng rồi b... Khi nào nó mở lại thì làm được nhé:binhsua30:

- - - Updated - - -

Sang ref cho ta di....

Té đi heo :binhsua26:

cho mình hỏi... mình có dc làm nhìu nhiệm vụ 1 lúc dc ko nhỉ... thấy mỗi nhiệm vụ phải chờ 3 phút thì hơi lâu ^^

có hướng dẫn cho newbie ko cậu

DA HÚ buzzz nhiệt tình nhé b... Sắp trung thu rôi chắc tối không on được:binhsua146:... B buzz tầm sáng nhé :binhsua162:

- - - Updated - - -

đang pm bạn sanji . sưu tầm thêm ít nữa :D

Có 5-6 acc:binhsua146: THích là nhích..

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week