Referrer Newbie....PRo SEO SỜ RIN bơi hết vào đây.......

Mấy cái job hàng ngày của pác... Cấm IP VIỆT... Fake làm có sao không.............
khong sao ca~, mua cái hma làm tút, khỏi lo về IP

nếu đang chiến 1 acc = IP việt rồi sau face IP cũng dùng acc đó làm luôn đc không mấy bác :binhsua156:

được, chiến tốt bạn nhé.

mà mấy hôm nay có ai rút được LR ko nhỉ, hix đang cần $ mà vào ko rút được, chậm chân quá, vừa thấy có thằng rút 40rub đến lượt mình thì hết.

Có thử rồi... Nhưng thằng chủ job nó bảo là dùng proxy... Từ chối luôn ms cay chứ...:binhsua123:

- - - Updated - - -

được, chiến tốt bạn nhé.

mà mấy hôm nay có ai rút được LR ko nhỉ, hix đang cần $ mà vào ko rút được, chậm chân quá, vừa thấy có thằng rút 40rub đến lượt mình thì hết.

Đêm qua mình rút được mà :binhsua113:

bác PhongVu một ngày làm được bao nhiêu job vậy? tôi vẫn nghe có ý kiến cho là seo ko dùng HMA chiến được? bác chia sẻ để anh em biết mà chiến.

cho mình hỏi xíu??
mình lam 1 job giống trong video của bạn hướng dẫn, nhưng tời lúc mở web lên mình không thấy link quảng cáo của Google nhỉ ??? bạn giúp mình khắc phục lỗi này được ko.

( đã cho chạy java S trên trình duyệt GC, mình sài KIS)
thank

cho mình hỏi xíu??
mình lam 1 job giống trong video của bạn hướng dẫn, nhưng tời lúc mở web lên mình không thấy link quảng cáo của Google nhỉ ??? bạn giúp mình khắc phục lỗi này được ko.

View attachment 17709

( đã cho chạy java S trên trình duyệt GC, mình sài KIS)
thank
Mình xin cái link web... Xem trang có GA không nào.......

lỡ đăng ký 1 nick bằng google chrome rồi, giờ muốn đăng ký chơi lại phải làm sao thớt :p...nếu thớt chỉ sẽ theo thớt 1 ref :d..chiến lâu dài

hic, mà hình như bên mình ko hiện ra, bạn chụp lại 1 tấm hình bên bạn dc ko

trang đó bên mình nè

ko có trang nào hiện bạn ạ... mình ko bit' lỗi j nữa.. bạn chỉ dc thì thank nhìu ^^

bật bằng cách nào nhỉ, bạn chỉ dùm mình dc ko ??

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,065
Latest member
cameradahua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back