Referrer Newbie....PRo SEO SỜ RIN bơi hết vào đây.......

bác nào vào giải thích hộ e với

RCB đó là do SEO tự động RCB lại cho b...
THí dụ:
Bạn làm job thu được 30rub=> mình được hưởng 5% từ 30rub đó. Nghĩa là được 1.5rub...
Nếu b max 40 rating thì bạn được RCB lại 80% tự động.. Nghĩa là bạn được 80% từ 1.5rub = 1.2rub.
OK :binhsua101:

bác nào vào giải thích hộ e với

RCB đó là do SEO tự động RCB lại cho b...
THí dụ:
Bạn làm job thu được 30rub=> mình được hưởng 5% từ 30rub đó. Nghĩa là được 1.5rub...
Nếu b max 40 rating thì bạn được RCB lại 80% tự động.. Nghĩa là bạn được 80% từ 1.5rub = 1.2rub.
OK :binhsua101:

phần đó là % bạn được refback tự động lại tùy theo điểm rating của bạn.

@ sanji: chỉ có click và đọc mail mới refback tự động thôi bạn, còn khi ref làm job thì dù refback tự động là bao nhiêu, bạn vẫn hưởng đủ % theo như rating bạn được hưởng. ví dụ như bạn nói, thì khi ref làm job được 30rub, bạn được cả 5% =1.5Rub, ref không được gì cả, chỉ khi ref click và đọc mail được 30rub thì ref mới được 1.2Rub, và bạn được 0.3rub

phần đó là % bạn được refback tự động lại tùy theo điểm rating của bạn.

@ sanji: chỉ có click và đọc mail mới refback tự động thôi bạn, còn khi ref làm job thì dù refback tự động là bao nhiêu, bạn vẫn hưởng đủ % theo như rating bạn được hưởng. ví dụ như bạn nói, thì khi ref làm job được 30rub, bạn được cả 5% =1.5Rub, ref không được gì cả, chỉ khi ref click và đọc mail được 30rub thì ref mới được 1.2Rub, và bạn được 0.3rub
http://www.seo-master.org/forums/index.php?th=1665

Ủa mình ns gì sai sao..... Lướt web, đọc thư, kiểm trả mình được hưởng 30% mình chưa ns đến
Còn về làm job mình hưởng 5% và giới thiệu được RCB tự động lại 80% (40 rating) trong 5% thì đúng mà :binhsua75:

Last edited by a moderator:
http://www.seo-master.org/forums/index.php?th=1665

Ủa mình ns gì sai sao..... Lướt web, đọc thư, kiểm trả mình được hưởng 30% mình chưa ns đến
Còn về làm job mình hưởng 5% và giới thiệu được RCB tự động lại 80% (40 rating) trong 5% thì đúng mà :binhsua75:

phần làm job, ref không được hưởng dù bạn để rb tự động là bao nhiêu,bạn và mình nói khác nhau mà tóm lại là thế này :

click + đọc thư : ref được hưởng phần refback tự động
làm job : ref không được hưởng phần refback tự động

mình đã kiểm chứng điều này, nếu không tin, bạn có thể tự lập 1 acc làm ref cho chính bạn và chỉ làm job, ko click, đọc mail, xem acc ref đó có nhận được ít refback nào không nhé?

đơn giản thế này vậy, khi bạn click đọc mail và thư bạn sẽ thấy phần refback được cộng ngay vào giá click đúng không?
ví dụ : giá click là 0.04, bạn được hưởng từ upline 80% refback, thì bạn sẽ nhận được giá click thực tế là : 0.04+80%x30%x0.04=0.0496

còn khi bạn làm job ví dụ giá job là 1Rub thì khi chủ job duyệt job bạn được trả đúng 1 Rub và upline trên bạn sẽ nhận được 5% của 1 Rub nghĩa là 0.05Rub, chứ không phải là bạn nhận được 1rub +80%x5%x1rub đâu nhé

đến đây bạn đã rõ chưa? :m003:

Last edited by a moderator:
Được nhé bạn... Làm theo các bước nhé... Đổi acc....
1. Clear cookie, cache
2. Đổi IP
3. Đổi acc làm lại bước 1. & 2. nhé

Cái chỗ clear cookie vs cache ý, nếu xóa ngay tại trình duyệt có sạch ko bạn nhỉ, hay phải dùng phần mềm. Mình đang tính chơi thêm 1 acc nữa, nhưng sợ bị block do xóa ko sạch, bi h active 1 ác cũng khó, bị block thì phí lắm ^_^

Cái chỗ clear cookie vs cache ý, nếu xóa ngay tại trình duyệt có sạch ko bạn nhỉ, hay phải dùng phần mềm. Mình đang tính chơi thêm 1 acc nữa, nhưng sợ bị block do xóa ko sạch, bi h active 1 ác cũng khó, bị block thì phí lắm ^_^

Xóa ngay tại trình duyệt được b nhé...

Jobs có thể làm lại được nhiều lần có kí hiệu gì ko nhỉ ?
Update cho b nhé

Dòng chữ khoanh tròn dịch sang tiếng việt là chỉ làm được một lần nhé...
TƯơng tự, dòng chữ này dịch sang tiếng việt là làm được nhiều lần(hàng ngày)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,911
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week