Referrer Newbie....PRo SEO SỜ RIN bơi hết vào đây.......

cả nhà có ai bị lỗi : Bạn chưa điền Pass để đăng nhập vao tk? không nhỉ, tơ điền đầy đủ, chính xac hêt rôi ma no cư bảo chưa điền pass , huhu, ko login dc vao Seo :((

cả nhà có ai bị lỗi : Bạn chưa điền Pass để đăng nhập vao tk? không nhỉ, tơ điền đầy đủ, chính xac hêt rôi ma no cư bảo chưa điền pass , huhu, ko login dc vao Seo :((

hôm nay cũng không login vào được, dùng cả đến cách yêu cầu nói reset pass mới gửi vào mail và dùng pass đó login cũng không được, liệu có vấn đề gì với IP VN không nhỉ?

hic, mình đổi IP US cung ko vao dc, chắc lỗi hệ thống của no roi
Em vừa vào forum của no, cũng thấy mây đứa kêu ko vao dc, lỗi y hệt em, chắc lỗi hệ thống của no rồi, hi vọng ko die :(

Last edited by a moderator:
E thì bị lỗi đổi IP liên tục...chả hiểu sao từ hôm qua phá băng thông mà cả ngày qua bị vậy...Thậm chí cứ f5 1cai là đổi IP luôn, làm nc Seo thì click nv # là nó bắt đăng nhập lại từ đầu :binhsua157:

Có bác nào biết cách giải quyết ko ợ :binhsua166:

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=66394&cnt=146526b6320604b4b49daf8ba82cf621

cái báo cáo số 3 làm sao vậy mấy bác, 1 liên kết biểu ngữ trò chơi là sao không hiểu?:binhsua10:

Làm cái hình cho dễ nhìn :)

các pro cho em hoi

tình hình là em mới tập tành chơi seo.
ko biết làm nhiệm vụ nên bị âm danh tiếng nhiều quá. nên quyết định tìm hiểu thật kỹ mà tìm mãi không ra nên có pro nào cho em hỏi.
mấy cái quảng cáo của google hay tak.ru .v.v.v mình kích o trang này rồi sang trang khác kích co sao không nếu có sao thì phương pháp sử lý của các pro nhứ thế nào co thể chia se với em 1 tí với. em có dung tool của dinhbuu mà chưa hiểu hết túc này sử lý được vấn đề đó không

Người sử dụng với các dữ liệu đó sẽ bị xóa như người phạm tội
Giải thích rõ: Luật Hành Chánh, mục 2.2
Đăng ký lại bị cấm

Mình đăng nhập tài khoản nó báo vậy. Giờ phải làm sao các pờ -rào...

tình hình là em mới tập tành chơi seo.
ko biết làm nhiệm vụ nên bị âm danh tiếng nhiều quá. nên quyết định tìm hiểu thật kỹ mà tìm mãi không ra nên có pro nào cho em hỏi.
mấy cái quảng cáo của google hay tak.ru .v.v.v mình kích o trang này rồi sang trang khác kích co sao không nếu có sao thì phương pháp sử lý của các pro nhứ thế nào co thể chia se với em 1 tí với. em có dung tool của dinhbuu mà chưa hiểu hết túc này sử lý được vấn đề đó không

Theo mình thì không nên trùng nhé bạn.... Còn về khoản tool thì bạn xem #1 nhé... Mình có làm video hướng dẫn (chắc hơi khó hiểu tí thôi)

- - - Updated - - -

Mình đăng nhập tài khoản nó báo vậy. Giờ phải làm sao các pờ -rào...

Hoặc là nộp phạt 10rub hoặc là sau 168h nữa là bị baned vĩnh viễn :binhsua123:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week