Referrer Newbie....PRo SEO SỜ RIN bơi hết vào đây.......

ờm cho cái ý kiến đi

LR nó nạp tiền vào ít lắm:binhsua135:... không phải lúc nào cũng có tiền cho các bạn rút... lâu lâu nó ms nạp vào một lần:binhsua144:.... muốn rút được thì dình dập mà rút:binhsua164:....

- - - Updated - - -

Update bài viết ms.... Ae vào #1 để biết thêm chi tiết nhé... Thanks ae đã ủng hộ mình :binhsua164:

phuongvk

Newbie
Reactions
99
MR
0.000
Bác sanji cho e hỏi cái ợ...e thay DNS theo như bác nói, 8.26.56.26 ...e dùng dcom mobi mà vẫn ko vào dc blogspot, dùng qua hotspot /untrasurf thì chậm quá. theo bác có cách nào chỉ e với ợ ..Tks

Reactions
17
MR
0.001
đã REf ID:1342932 ......................

thớt hôm nay không thấy online nhỉ. đang định hỏi về cái job 80 cái. thấy ghi là : 1+1 trêu ghẹo. Mình không biết làm thế nào :D

Thứ 2-5 mình đi học... Bạn thông cảm... CHỉ on tầm tối được thôi... Khoảng 21h pmmm mình kiểu gì cũng gặp :)

Còn cái quảng cáo trêu ghẹo ý... Nó là quảng cáo hình ảnh sex :))=)) Or là hình ảnh......

- - - Updated - - -

Bác sanji cho e hỏi cái ợ...e thay DNS theo như bác nói, 8.26.56.26 ...e dùng dcom mobi mà vẫn ko vào dc blogspot, dùng qua hotspot /untrasurf thì chậm quá. theo bác có cách nào chỉ e với ợ ..Tks

Với trường hợp của b mình chưa dùng Đê com nên cũng không biết lắm.... B search Gà gô xem sao....

- - - Updated - - -

thớt hướng dẫn mình cái nhé. mình là new. gửi hướng dẫn qua inbox cho mình nhé

Bạn pê mờ yahoo của mình nhé.... Time súp thì b xem ở #1 nhé....

- - - Updated - - -

các bác cho e hỏi tý : 1 tk wmr tạo 2 id rồi mỗi id 1 acc seo được ko zậy ?????????????????????????

1 tài khoản WM chỉ tạo được 1 WMR thôi nhé b.... Mỗi acc SEO 1 WMR khác nhau nhé....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom