Referrer Newbie....PRo SEO SỜ RIN bơi hết vào đây.......

-12 thì tạo job ra để chuyển tiền thôi.
em tạo jop nhưng không được bác ah.
các bước em làm như sau: quảng cáo => trả tiền công việc làm => tạo quảng cáo => Trình cho nó duyệt => không biết làm gì hơn nữa.
mong được sự chỉ giáo. em cũng muốn tạo một nhiệm vụ nhưng không biết!

các bước em làm như sau: quảng cáo => trả tiền công việc làm => tạo quảng cáo => Trình cho nó duyệt => không biết làm gì hơn nữa.

trình cho nó duyệt rồi thì chờ nó duyệt xong khi nào xuất hiện hình túi tiền ở job đó thì nhấn vào hình túi tiền này để nạp tiền cho job, khi nạp tiền thì chọn hình thức nạp từ blance ( click vào hình quyển sec ấy) là xong :m003:

ai là chị còi cho cái yahoo làm wen được không?

mến mộ chị còi rồi ai là chị còi cho cái id yahoo làm quen nhá. Không thì pro nào có send cho mình mình cảm ơn

Last edited by a moderator:

Vấn đề là nội dung của job thế nào... Nếu không hợp lí là thằng Admin nó không duyệt đâu...Nội dung-Tiêu đề-Thể loại job.. Phải thống nhất... Lệch 1 trong 3 cái đó là nó không duyệt....

Chi còi cái gì cũng biết hết vậy :binhsua22: :binhsua22:

hic, hic, mới biết ít thôi, còn nhiều cái ko biết mà em :m003:

- - - Updated - - -

Vấn đề là nội dung của job thế nào... Nếu không hợp lí là thằng Admin nó không duyệt đâu...Nội dung-Tiêu đề-Thể loại job.. Phải thống nhất... Lệch 1 trong 3 cái đó là nó không duyệt....

cái này dễ mà,copy một job thuộc loại đầu tư ấy rồi lấy 1 link ref của mình trên trang đầu tư nào đó, rồi yêu cầu phải đầu tư vào đó khoảng 50$,cho vào mục đầu tư, thằng admin nó duyệt ngay, mà cũng chẳng đứa nào làm job này đâu, mình ung dung làm thôi :m003:

hic, hic, mới biết ít thôi, còn nhiều cái ko biết mà em :m003:

- - - Updated - - -

cái này dễ mà,copy một job thuộc loại đầu tư ấy rồi lấy 1 link ref của mình trên trang đầu tư nào đó, rồi yêu cầu phải đầu tư vào đó khoảng 50$,cho vào mục đầu tư, thằng admin nó duyệt ngay, mà cũng chẳng đứa nào làm job này đâu, mình ung dung làm thôi :m003:
:binhsua35: Nói thêm í mà

tình hình chiến Vip và seo đang ngon, chỉ tội chờ mãi chưa rút được qua LR thôi

Cho mình hỏi yêu cầu jobs là GA 1+2 tức là click 1 quảng cáo gg xong rồi mở thêm 2 tap nữa , tổng cộng gửi cho nó link phải ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom