• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Newbie muốn làm solo captcha nhưng không có định hướng cụ thể

Status
Not open for further replies.

IceDestyn

Junior
Reactions
20
MR
0.000
E mới vào mmo ,muốn kiếm ít tiền ,thấy mọi người bảo mới bắt đầu thì gõ captcha cho ổn định nhưng ko biết bắt đầu từ đau^ .GGS ko cho reg acc ,mà e mới vào ko có tiền mua acc :( Pix thì cũng phải mua tool ,r quản lí acc rắc rối nữa :( nên ko pk các pro có ai hướng dẫn cho e cụ thể xíu đc ko :( (đã tham khảo các topic của các dự án mơi' post bài mới lên)

E mới vào mmo ,muốn kiếm ít tiền ,thấy mọi người bảo mới bắt đầu thì gõ captcha cho ổn định nhưng ko biết bắt đầu từ đau^ .GGS ko cho reg acc ,mà e mới vào ko có tiền mua acc :( Pix thì cũng phải mua tool ,r quản lí acc rắc rối nữa :( nên ko pk các pro có ai hướng dẫn cho e cụ thể xíu đc ko :( (đã tham khảo các topic của các dự án mơi' post bài mới lên)
Mới bắt đầu thì tập gõ GGS cho quen đã nhé!

ngày xưa mình hay chơi mega

Nếu tin tưởng thì pm yahoo chữ ký mình cho mượn gõ tạm! Gõ quen có $ rùi xin vào group hoặc tìm mua acc pix
Có ng giúp là e mừng r ạ :) cơ mà nếu có $ r muốn mua acc GGS thì có ai sell ko bác ? E thấy Pĩx phải làm soft + nhiều id nữa nên ngại quá

Có ng giúp là e mừng r ạ :) cơ mà nếu có $ r muốn mua acc GGS thì có ai sell ko bác ? E thấy Pĩx phải làm soft + nhiều id nữa nên ngại quá
Cậu đăng topic chắc cũng có! Giá tầm 8-10$ ấy!

ngày xưa mình gõ qlink :)

Gõ fast hay captchatyper rate cũng cao đó bạn

trăm hay không = quay tay bạn ah`. hic. nhầm. tay quen
làm từ cái thấp nhất đến cái lớn nhất
từ cái dễ nhất đến cái khó nhất
từ cái không thể thành có thể.
phải đi lên từng tý 1. rồi bạn sẽ hiểu và biết làm
còn dịnh huớng là captcha. là bạn đã chọn con đuờng gian khổ rồi

Thì kiếm group nào vào mà làm trước đã để tích lũy kinh nghiệm và tiền sau khi đủ rồi thì ra solo sau :)

nếu bạn có thể thức khuya từ 2h-7h sáng thì làm fasttyper, chăm chỉ cũng được 3$-4$ 1 ngày đó bạn :D

newbie mà c, gõ captchatyper chắc chạy mất dép quá :D
captchatyper không khó đâu bạn, chủ yếu có chịu khó hay ko thôi, hồi xưa mới vào nghề mình gõ captchatyper đầu tiên đó ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom