Request Newbie muốn kiếm tiền với MMO, có vốn

Alicers

Senior
Reactions
114
MR
0.000
Chào các bác, mình lúc trước cũng có chơi Zeek Rewards, Seo Sprint, Web IP, nhưng sau đó thì ra đời làm việc. 2 năm trôi qua cũng tích lũy được khoảng 100 triệu, nên nay quay trở lại đây muốn tìm một cái gì đó để chơi, kiếm thêm thu nhập. mong các bác giúp đỡ ạ.

2 năm được trăm triệu, vẫn là newbie
mềnh 2 năm 2 tr thì chắc là :((

Upvote 0
theo ý kiến chủ quan của mình, bác tiếp tục làm công việc hiện tại của bác có thể sẽ tốt hơn.

Upvote 0
Bỏ ngân hàng lấy lãi thôi bác ơi :D
Lấy lãi thì ít quá bác ạ, cao lắm cũng 700k thôi. Nên mình tính chơi thêm Invest, mà không biết giờ nên chơi cái nào, nhiều site quá, lại chưa có kinh nghiệm.

Upvote 0
Chào các bác, mình lúc trước cũng có chơi Zeek Rewards, Seo Sprint, Web IP, nhưng sau đó thì ra đời làm việc. 2 năm trôi qua cũng tích lũy được khoảng 100 triệu, nên nay quay trở lại đây muốn tìm một cái gì đó để chơi, kiếm thêm thu nhập. mong các bác giúp đỡ ạ.
vay thêm làm cái website tmua bán tiền, cứ tính đi 1$ lời 800đ thôi, nếu site giao dịch nhanh gọn lẹ thì một ngày cũng kiếm được khá đó

Upvote 0

CEC kìa cậu.

Upvote 0
vay thêm làm cái website tmua bán tiền, cứ tính đi 1$ lời 800đ thôi, nếu site giao dịch nhanh gọn lẹ thì một ngày cũng kiếm được khá đó
Mình không biết lập trình bác ạ, làm web bị hack hết tiền thì khổ huhu

Upvote 0
thì đâu phải người nào làm web hay chủ sở hữu web cũng biết lập trình đâu, người ta mua code site về rồi người ta hướng dẫn mình dùng chứ sao

Upvote 0
Lấy lãi thì ít quá bác ạ, cao lắm cũng 700k thôi. Nên mình tính chơi thêm Invest, mà không biết giờ nên chơi cái nào, nhiều site quá, lại chưa có kinh nghiệm.
Thế thì mạo hiểm đầu tư đào bitcoin đi bác, lãi tầm 10%/ tháng !

Upvote 0
Thả mồi. hh

Upvote 0
Đầu tư thì trong MMO có nhiều box như PTC, Matrix Invest, HYIP.
Bạn kiếm cái nào lãi ít ít và được giới thiệu bởi member uy tín lâu năm thì hãng chơi.

Upvote 0
Cậu muốn ổn định mà có thể làm song hành cùng công việc hiện tại mình nghĩ là aff nichesite amazon là thích hợp nhất. Mình chưa có vốn nếu ko cung học rồi

Upvote 0

Bạn chưa biết trang nào uy tín chơi để đầu tư số tiền ko nhỏ, bạn có thể tham gia nhóm mình nhé,

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week