Ask Newbie hỏi về off download. Vấn đề rất đơn giản. các bác chỉ giáo giúp

blackred1212

Senior
Reactions
264
MR
0.847
Em đang muốn chiến off download. các bác cho em hỏi, chơi trên máy ảo. lúc download, cài đặt và lead xong con off đấy, mình uninstall cái phần mềm ấy đi hay phải lập máy ảo mới ạ. Nếu chỉ xóa phần mềm đi và lập acc khác làm tiếp thì có bị gì ko ạ. Tks các bác nhiều

xong là xóa!!!! :binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Nếu dùng = máy ảo thì dow xong reset lại máy ảo ( Nhớ đóng băng lại) , dùng sanbox tiện lợi hơn nhiều dow +setup xong thì del đi làm acc khác vẫn lead BT :d, nếu sợ phân mảnh ổ cứng thì xài mấy phần mềm chống phân mảnh ý

Nếu dùng = máy ảo thì dow xong reset lại máy ảo ( Nhớ đóng băng lại) , dùng sanbox tiện lợi hơn nhiều dow +setup xong thì del đi làm acc khác vẫn lead BT :d, nếu sợ phân mảnh ổ cứng thì xài mấy phần mềm chống phân mảnh ý
Haizz chống cũng 1 phần thôi không bao giờ chống được hết cả, chiến offer down tốt nhất máy ảo hoặc VPS

Tks các pro nhiều lắm. Vậy nếu em ko cài máy ảo thì vẫn có thể làm nếu đóng băng lại đúng ko ạ. Em tưởng là cái phần mềm của off nó ghi lại seri ổ cứng các loại rồi. mình phải del hết đi . hì. tks các bác

mua cái máy ảo của ông daosythui79 ấy, xài ngon. khi làm down thì down xong bấm reset mất tầm 16s rồi lại làm tiếp. chứ làm sandbox hôm nọ quét virus mà 1 đống trojan. ớn thí mồ:binhsua16:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,815
170,887
Latest member
rlexx
Back
Top Bottom