Request Newbie cần sự giúp đở ! Công việc kiếm được 1 - 2$ / ngày ! Làm ơn giúp mình! Thanks!

AprilLJan

Banned
Reactions
507
MR
2.992
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
[/QUOTE]

Thật ra là do điều kiện kinh tế cần mấy ngàn và nếu được thì một triệu đô là để nâng cấp dàn máy tính chưa hề tồn tại, nên em xin mạn phép được nhờ sự trợ giúp của tất cả Pro , thân bằng quyến thuộc, bà con cô bác, bằng hữu xa gần đã đến đây :oops: . Cái topic cầu xin sự giúp đở này của em!

1. Thật sự em đang rất cần tiền, vô cùng cần tiền : :( ! Em biết là ai cũng cần tiền, cũng muốn mưu sinh cả .! :p P/s : Yêu cầu mấy chú đòi kiếm 1k - 5k$ :confused:thì đừng than vản là sao không ai chỉ mình, trong khi tui chỉ cần tiền mưu sinh còn chẳng có thằng chỉ nửa là. o_O

2 .Thật sự em đã bỏ ra thời gian rất lâu và tâm huyết hết mình với MMO , em đã bỏ ra 7 năm trời, nhưng vẵn là kẻ thua cuộc ! P/s : Xin lỗi chứ mấy chú bảo là bỏ ra 1 -2 tháng hay 1 năm rùi bảo "em đã dành rất nhiều thời gian cho MMO ,nhưng vẫn không đạt được hiệu quả gì, vẫn thất bại" , hay bla bla thì thôi cho xin dùm, bỏ ra bao nhiêu % cuộc đời mà đòi thành công.

3. Em đã liên tục van xin, quỳ lạy, kêu khẩn mọi người, nhưng không ai giúp cả: " MMO thật ích kỉ!" . P/s: Xin lỗi chứ mấy chú mà người ta không share không pm thì bảo này nọ thì thôi là vì cuộc sống này 7 tỷ hay 8 tỷ gì đó người, thì thân ai nấy lo còn chưa suể , huống hồ gì gia đình người than.

4. Em đã bao lần bây vào cờ bạc, tưởng rằng có thể giàu lên, nó giống như có ma lực vậy, nhưng em đã hoàn toàn trắng tay, tiền bao năm dành dụm đã đi mất. P/s : Tại sao em lại thích ăn không ngồi rồi , để rùi bây giờ lại kể khổ ..... Tại sao, tại sao ,:mad: tại sao, tại sao em thích ngồi đếm tiền thui mà bây giờ lại thành ra thế này ...Tại sao, tại sao, tại sao..:mad:....... . Em biết là tại em.! :oops:

Bây giờ em chẳng biết bắt đầu với MMO thế nào cả : Em không biết , em không biết phải làm gì cả, em hụt hẫng, em tuyệt vọng, em lo lắng, em.....em......em......... chỉ biết một số công việc nhỏ trong MMO, em xin kể ra để mọi người biết rằng em có tìm hiểu, để thấy niềm đam mê của em và nhận em vào làm tại các team của mọi người. .........Nhưng em mong đừng scam em .........Dù là em chưa bị scam lần nào ..........Tại sao .........tại sao em lại chưa bị scam ! :oops: --------------Why oh Why, tell me why not me.........Why oh why oh why.........
.

[ Đang cập nhật lại ..............]

Chú thích nhỏ : Tại sao mình hiểu biết như thế này mà lại không có Pro nào nhận mình chứ :(, mình chỉ muốn kiếm vài đồng húp cháo qua ngày thui mà! :( ! Mình đâu có đòi hỏi phải cần nhiều tiền chứ, "Thế giới MMO thật ích kỉ!", sao con người ta lại ích kỉ như vậy chứ. Cầu cho bọn mày, những đưa không pm tao hãy làm ăn thành công nhé ! Tao nguyền rủa tụi mày thế đó :cool: ...... Quân ích kỉ ! :oops:

P/s: Chúng mày đã không nhận tạo ......thì được lắm.... tao sẽ .....tao sẽ .....tao sẽ :oops:......nhấc mông lên tự kiếm ăn, tao đâu có yêu cầu gì nho nhỏ đâu, tao đâu có yêu cầu gì mà không lớn đâu, cuộc sống này tao chỉ muốn : "Sáng ngủ dậy, lên trên mạng gõ bàn phím, như nhím tung đạn hỏa mù, trưa ăn no rồi nằm ngủ thẳng ro, chiều đếm tiền thui mà! " . Vậy mà tụi mày không đứa nào chỉ tao .! :confused: Tao hận.......tạo hận......... là đã không sách mông lên tự kiếm tiền........:oops:........... nhưng tao lười lắm, biết làm gì kiếm tiền bây giờ. Tao lười lắm......trời ơi.....vậy mà không đứa nào giúp tao ......:( ! Tao hận..............Umh, Tao hận Tao ! :rolleyes:

Các bài viết khác:

• Neobux - Con đường tôi và tuyển Ref
https://mmo4me.com/threads/neobux-con-duong-toi-va-tuyen-ref.295328/

• Newbie cần sự giúp đở ! Công việc kiếm được 1 - 2$ / ngày ! Làm ơn giúp mình! Thanks!
https://mmo4me.com/threads/newbie-c...duoc-1-2-ngay-lam-on-giup-minh-thanks.301984/

• Công cụ làm việc với Kolotibablo trên 2 Web - 2 Window cùng lúc!
https://mmo4me.com/threads/cong-cu-lam-viec-voi-kolotibablo-tren-2-web-2-window-cung-luc.302197/

• Claim Bitcoin - Nhanh gọn lẹ và hỗ trợ Full Level ! :D
https://mmo4me.com/threads/claim-bitcoin-nhanh-gon-le-va-ho-tro-full-level-d.302491/

Last edited:
thanh niên hl nhất năm nhưng muốn học nghề thì inbox anh sẽ chỉ cho chú ngày kiếm rẻ rách cũng phải 5-10 usd chứ 1- 2 làm làm chó gì

Upvote 0
trước cũng đá gắn bó với MMO trong khoảng thời gian 2 năm, rồi nhận ra là đi làm ở ngoài vẫi dễ dàng hơn :)) thực sự là chẳng có công việc nào kiếm ra tiền mà ko bỏ ra thứ gì đó để đổi lại cả, ko công sức thì cũng thời gian, tiền bạc, hoặc thậm chí là cả 3 thứ đó ở ngoài đời lẫn MMO, với nhiều người đã quen thuộc với sự lằng nhằng rắc rối của MMO thì sẽ rất là dễ dàng bám vào nó mà sống thậm chí là đổi đời, còn người nào ko thích nghi đc thì cũng nhanh chóng rời bỏ với bàn tay trắng thôi.

Tui thì cũng kiếm đc từ MMO ko tính là nhiều, nhưng ít thì cũng ko hẳn, rồi tui nhận ra là đi làm ở ngoài có nhiều cái nó thoải mái hơn nhưng cái quan trọng là tui cảm thấy nó đem tới sự ổn định, chắn chắn về tương lai, ít nhất giúp tui kiếm ra tiền nuôi sống bản thân, còn MMO chả biết trước đc điều gì cả, lỡ một mai miếng bánh MMO của ai đó trong cái nghề này đột nhiên ko thể ăn đc nữa thì lấy gì có tiền mà sống, mà lo cho gia đình :))

Upvote 0
trước cũng đá gắn bó với MMO trong khoảng thời gian 2 năm, rồi nhận ra là đi làm ở ngoài vẫi dễ dàng hơn :)) thực sự là chẳng có công việc nào kiếm ra tiền mà ko bỏ ra thứ gì đó để đổi lại cả, ko công sức thì cũng thời gian, tiền bạc, hoặc thậm chí là cả 3 thứ đó ở ngoài đời lẫn MMO, với nhiều người đã quen thuộc với sự lằng nhằng rắc rối của MMO thì sẽ rất là dễ dàng bám vào nó mà sống thậm chí là đổi đời, còn người nào ko thích nghi đc thì cũng nhanh chóng rời bỏ với bàn tay trắng thôi.

Tui thì cũng kiếm đc từ MMO ko tính là nhiều, nhưng ít thì cũng ko hẳn, rồi tui nhận ra là đi làm ở ngoài có nhiều cái nó thoải mái hơn nhưng cái quan trọng là tui cảm thấy nó đem tới sự ổn định, chắn chắn về tương lai, ít nhất giúp tui kiếm ra tiền nuôi sống bản thân, còn MMO chả biết trước đc điều gì cả, lỡ một mai miếng bánh MMO của ai đó trong cái nghề này đột nhiên ko thể ăn đc nữa thì lấy gì có tiền mà sống, mà lo cho gia đình :))
tay trái thôi bạn à còn muốn xác định làm giàu phải có tầm

Upvote 0
tay trái thôi bạn à còn muốn xác định làm giàu phải có tầm

à ý mình ko hẳn phải là giàu, mà là giúp họ có cuộc sống thoải mái, sung túc hơn xưa mà trước đây nếu chỉ làm công ăn lương khó có thể thực hiện đc điều đó, mà trường hợp như vậy mình gặp cũng nhiều trên này, đủ lĩnh vực cả từ captcha tới offer, ptc :) còn để làm giàu tất nhiên phải có 1 bộ óc khôn lanh có tầm nhìn rồi :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom