Ask Newbie Cần người chỉ cách làm offer.

vietlongpr

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Tình hình là mấy 4 ngày qua em thuê acc vip về làm offer. Tưởng là kiếm được ít để trang trải cuộc sống. Em đã nhầm. Đúng là làm offer không dễ chút nào. Cày cuốc 4 ngày liên tục ngày nào cũng từ 7h sáng đến 12h khuya. không kiếm nổi 1 point. tình hình em bi đát thế các bác a. E post topic này mong các Bác có kinh nghiệm làm offer chỉ em vài chiêu. miển sao làm lead điểm là được. không cần phải quá Pro.
Ai có lòng tốt giúp em thì PMM yahoo em nhé.
Yh: thienduongkhongxa_md1989
Em cảm ơn những ai quan tâm topic này !

Ráng đi, còn 26 ngày nữa thế nào cũng có point. Chúc may mắn!

Tình hình là mấy 4 ngày qua em thuê acc vip về làm offer. Tưởng là kiếm được ít để trang trải cuộc sống. Em đã nhầm. Đúng là làm offer không dễ chút nào. Cày cuốc 4 ngày liên tục ngày nào cũng từ 7h sáng đến 12h khuya. không kiếm nổi 1 point. tình hình em bi đát thế các bác a. E post topic này mong các Bác có kinh nghiệm làm offer chỉ em vài chiêu. miển sao làm lead điểm là được. không cần phải quá Pro.
Ai có lòng tốt giúp em thì PMM yahoo em nhé.
Yh: thienduongkhongxa_md1989
Em cảm ơn những ai quan tâm topic này !
Good luck for you

Cảm ơn mọi người đã động viên :)
có tinh thần chiến tiếp. mặc dù khó khăn nhưng vãn sẽ tiếp tục. vì miếng cơm manh áo. còn lí do quan trong nữa là KIẾM TIỀN TÁN GÁI :)

offer thì ngoài chăm chỉ còn cần 1 pro khai sáng nữa thì mới ngon được. Mày mò cũng được nhưng hơi lâu đó

Vừa học làm off hôm qua, hôm nay kiếm được 1$

làm hết cái vip72 là dc 1$ thôi mà ;)

Trước sau j rồi cũng có point thôi...... Good luck! :)

nói chung phải là phải có người dạy những bước đầu tiên ?
không thì còn mệt lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,789
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom