Ask Vợ mới cho 500k thì nên làm web gì để kiếm tiền?

Web phim thì em không biết tìm nguồn phim ấy ạ
Web phim thì đầu tư nhiều lắm, đến lúc có ăn chắc tốn cũng hơn 50tr đổ lên
Bác chỉ có kinh nghiệm lập trình thì cũng khó, nội dung dễ ăn thì ngta ko chia sẻ đâu
Công cao tiền lớn thì mới đầu tư làm web, hoặc bác có nhiều ý tưởng hay ho thì mới được chứ lấy công làm lời không thích hợp với nghề làm web bây giờ

Web phim thì đầu tư nhiều lắm, đến lúc có ăn chắc tốn cũng hơn 50tr đổ lên
Bác chỉ có kinh nghiệm lập trình thì cũng khó, nội dung dễ ăn thì ngta ko chia sẻ đâu
Công cao tiền lớn thì mới đầu tư làm web, hoặc bác có nhiều ý tưởng hay ho thì mới được chứ lấy công làm lời không thích hợp với nghề làm web bây giờ
Thôi chắc chuyển chủ đề khác vậy

Tình hình vợ mới cho em 500k, em định mua host với tên miền, bây giờ cần làm web chủ đề nào để kiếm tiền vậy ạ. Em lính mới chưa biết gì chỉ biết làm web
mua full web để làm thì mua ở đâu nhỉ Bác, chứ e tưởng phải tiền củ ms có web dùng cơ :(

Cứ làm cái gì bạn đam mê & có nhiều kiến thức nhất. Chứ đi hỏi như thế này chẳng khác gì đẻo cày giữa đường. Thiên hạ cái gì ngon họ không chỉ đâu.

Cái quan trọng là nếu chơi kiểu leech date về là nội dung sẽ trùng lặp nhau, khó SEO lắm ae

tự nhiên 2 tháng như này ổn ko các bác

Thực ra e thấy web nào cũng được, quan trọng là chất lượng nội dung của mình với cách đặt headline sao cho thu hút thì mới kéo được nhiều traffic về trang. Sau khi có traffic ổn thì a đăng ký AdMaven để kiếm thêm thu nhập thụ động cũng rất ok, rate bên này cũng thuộc dạng cao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom