Spotlight Nếu có tool Auto làm job SeoSprint, VipProm thì các bạn sẽ mua với giá bao nhiêu

bác định bán bao nhiêu nói lun đi, những người siêng soạn list job mới mua cái này nhỉ :D
Cái này còn phụ thuộc vào số người mua, và việc đưa tool ra có ảnh hưởng gì không ... Mình vẫn đang chờ đợi các ý kiến đóng góp trước khi quyết định

kukumalu99

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
5$ là hợp lý, vì thu nhập từ SEO cũng không nhiều, cậu cứ cho trial 3 ngày để anh em góp ý, nếu soft tốt ít lỗi mình có thể mua cao hơn giá đó cũng dc. Mà khi nào ra tool vậy cậu? :binhsua37:

mortimer11

Junior
Reactions
103
MR
0.000
Số người mua tất nhiên là đông rồi
Còn việc đưa tool ra thì ae seo đỡ vất vả hơn, thu nhập khá hơn, t/g giảm bớt đi để làm việc khác.

Thế cho mình hỏi, với 1 ngày, tool của bác có thể làm được bao nhiu $ ?
Tùy thuộc vào số job các bạn có, và thời gian bạn ngồi máy. Tool của mình làm 5 job một lúc. 1 job hết tầm 5 - 10 phút (phụ thuộc vào số lượng trang cần load của chủ job) -> 1 tiếng làm được từ 30 - 60 job

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
quan trọng tool này là giúp anh em đỡ tốn thời gian + công sức ngồi click click thôi chứ chẳng ảnh hưởng đến ai cả

5$ là hợp lý, vì thu nhập từ SEO cũng không nhiều, cậu cứ cho trial 3 ngày để anh em góp ý, nếu soft tốt ít lỗi mình có thể mua cao hơn giá đó cũng dc. Mà khi nào ra tool vậy cậu?
Ok vậy mình sẽ tiến hành quay video demo cho các bạn xem thử, rồi chờ ý kiến một lần nữa, sau đó mình sẽ làm license, tool của mình đã hoàn thiện vì mình đã chạy 2 tháng rồi, giờ nếu có bán thì sẽ mất công làm license và chỉnh sửa cho vừa mắt nữa, vì mình sử dụng nên những phần như nhập job mình đều làm bằng tay cả

codevina

Banned
Reactions
142
MR
0.000
nếu kiếm được 5usd/ngày thi em trả bác 4,5 $:binhsua51: sợ nát seo eo kiếm được đồng nào ý chứ !!!!!!!!!!!:binhsua129:

dear12345

Senior
Reactions
173
MR
0.001
Nếu k mún nát Seo thì thớt nên giới hạn số Acc có thể chơi trên Tool.
Chớ có Tool, chắc j 1 người chịu chơi 1 acc. Nát Seo ngay.
1 vài ý kiến. Định chơi Seo mà Tool tràn lan quá, thấy k ổn:D
Giá Tool thì 50% số $ kiếm đc là OK

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
1h làm được 30-60 job là dễ với pro mà, nếu tools làm vẫn load vẫn click như bình thường, chủ job vẫn được tiền từ mình rồi trả tiền cho seo thì không có vẫn đề gì cả, nhưng vấn đề ở đây là chỉ sợ tools chàn lan quá lạm dụng rồi không phải seo biến mất, mà là một số nơi, một số chỗ sẽ biến mất trên bản đồ của seo thì mệt :binhsua51:

investment

Banned
Reactions
91
MR
0.000
ko có ý đá đểu, nhưng tưởng chơi poker 1 tháng vài chục củ đều đặn rồi thời gian đâu mà làm job kiếm vài đồng nhỉ?

Còn về tool thì có thể bán cho người quen còn bán cho người lạ thì seo sẽ sớm nát thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week