Spotlight Nếu có tool Auto làm job SeoSprint, VipProm thì các bạn sẽ mua với giá bao nhiêu

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hi all

Cảm ơn tất cả các bạn đã đóng góp ý kiến, mình xin trả lời các bạn thế này, tool của mình là tool giả lập người dùng làm job, có nghĩa là tool của mình sẽ làm phụ các bạn hầu hết các bước như là các bạn ngồi máy làm, vì thế không có chuyện các click hay chuyển đổi là ảo. Đến phần click Ad thì tự tay các bạn sẽ click. Vì thế về phía chủ job thì vẫn sẽ nhận được tiền của các bạn -> không có chuyện là hết tiền mà hết job, với lại chủ job phải nhận được tiền thì mới trả tiền cho mình, nếu không họ sẽ từ chối khi mình trả job rồi

Khi nào mình chính thức thương mại hóa mình sẽ cho dùng thử từ 3 -5 ngày, các bạn thấy ok rồi thì mình mới bán. Và chắc là mình sẽ hạn chế số acc bán ra cho mỗi người. Ví dụ một người chỉ được dùng tối đa 5 acc. Mình đang gấp rút hoàn thiện nốt phần giao diện để quay video demo, trong hôm nay hoặc ngày mai là sẽ có thôi

mortimer11

Junior
Reactions
103
MR
0.000
Hi all

Cảm ơn tất cả các bạn đã đóng góp ý kiến, mình xin trả lời các bạn thế này, tool của mình là tool giả lập người dùng làm job, có nghĩa là tool của mình sẽ làm phụ các bạn hầu hết các bước như là các bạn ngồi máy làm, vì thế không có chuyện các click hay chuyển đổi là ảo. Đến phần click Ad thì tự tay các bạn sẽ click. Vì thế về phía chủ job thì vẫn sẽ nhận được tiền của các bạn -> không có chuyện là hết tiền mà hết job, với lại chủ job phải nhận được tiền thì mới trả tiền cho mình, nếu không họ sẽ từ chối khi mình trả job rồi

Khi nào mình chính thức thương mại hóa mình sẽ cho dùng thử từ 3 -5 ngày, các bạn thấy ok rồi thì mình mới bán. Và chắc là mình sẽ hạn chế số acc bán ra cho mỗi người. Ví dụ một người chỉ được dùng tối đa 5 acc. Mình đang gấp rút hoàn thiện nốt phần giao diện để quay video demo, trong hôm nay hoặc ngày mai là sẽ có thôi

Khi nào có cho em mở hàng đầu tiên nha bác :D :D :D

Mình xin bật mí một chút với các bạn là hồi mình chơi Seo thử nghiệm dùng tool này, mình mua tới 20 cái VPS và 10 HMA để cắm tool, không tin các bạn có thể hỏi vodkaphan người đã bán HMA cho mình, tháng nào mình cũng mua của him ấy 10 HMA. Số lượng acc mình chơi là khá lớn, chắc các bạn còn nhớ cách đây 2 tháng mình có lập nhiều topic thuê sim để active Seo không giới hạn. Và đến giờ thì Seo vẫn bình yên và không có vấn đề gì. Nay mình nghỉ chơi rồi thì coi như số acc đấy chuyển giao sang các bạn

vannghia

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình xin bật mí một chút với các bạn là hồi mình chơi Seo thử nghiệm dùng tool này, mình mua tới 20 cái VPS và 10 HMA để cắm tool, không tin các bạn có thể hỏi vodkaphan người đã bán HMA cho mình, tháng nào mình cũng mua của him ấy 10 HMA. Số lượng acc mình chơi là khá lớn, chắc các bạn còn nhớ cách đây 2 tháng mình có lập nhiều topic thuê sim để active Seo không giới hạn. Và đến giờ thì Seo vẫn bình yên và không có vấn đề gì. Nay mình nghỉ chơi rồi thì coi như số acc đấy chuyển giao sang các bạn

Thế 1 tháng anh làm dc bao nhiêu vậy ^^!

eagle1209

Newbie
Reactions
94
MR
0.000
ôi vãi thế. bữa trước bác nói là tìm ra cách chơi nhìu acc trên nhìu máy tính mà ko bị phát hiện @@, tưởng do cái này mới phải active acc seo nhiều. mua vps làm gì nhỉ @@. vẫn phải click tay mà

ôi vãi thế. bữa trước bác nói là tìm ra cách chơi nhìu acc trên nhìu máy tính mà ko bị phát hiện @@, tưởng do cái này mới phải active acc seo nhiều. mua vps làm gì nhỉ @@. vẫn phải click tay mà
Bật mí thêm cho bạn chút nữa là mỗi VPS mình lại cày nhiều acc, và phần mềm mình sử dụng thì tự click Ad luôn. Có điều không phải lúc nào nó cũng chạy, nên chỉ mình mình sử dụng, phiên bản thương mại sẽ bỏ cái auto click Ad, các bạn sẽ click tay để đảm bảo không lỗi :D

vietlanh19

Hero
Reactions
237
MR
0.388
theo mình nghĩ nếu auto hoạt động đúng thời gian chủ job quy định thì ko đến nỗi nát site
vì khi mình làm cũng làm theo như thế mà có khác j đâu nhỉ
mình làm nhiều acc chủ job cũng dc trả nhiều ... với là nhiều bạn cũng xài hma nên ko bjk đâu là đâu

vậy nên mình nghỉ nên ra auto :D
với là chủ thớt nên ra giá cũng hợp lý cho anh em vì cũng bjk seo kiếm cũng mệt lắm ko dc nhiều mà hj

à nên thêm chức năng check ad google đã kick hay chưa nữa nhỉ khe khe

lamvanhieu

Hero
Reactions
430
MR
1.175
Chat with me via Skype
theo mình thì cũng nen ra auto vì nếu mình không auto thì bọn nước ngoài nó cũng auto đầy ra.còn seo có tồn tại hay không thì việt nam mình quyết đinh sao dc còn nhiều nc trên thế giới chới mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week