Spotlight Nếu có tool Auto làm job SeoSprint, VipProm thì các bạn sẽ mua với giá bao nhiêu

beckka

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
10-15$ cũng đâu có nát site đâu miễn sao chủ job nhận được tiền mình click từ site của chủ job nên đâu có gọi là nát sai được có click mà chứ co phải hack , có tool khỏe hơn phần nào mà đâu ảnh hưởng ai . :binhsua58:

Last edited by a moderator:

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
có site TQ bán tools này 18$ không giới hạn thời gian sử dụng , sài trình duyệt ẩn luôn , nếu của chủ top cũng zây theo mình nên lấy 20$ ko gioi hạn update

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Viết = ngôn ngử gì thế thới, java, c#, c++...hay gì vậy, bật mí tí nào, xem chúng mình có giống nhau ko ;)) P/S: vote ko bán ko share, share thì chỉ có 1 con đường: nát

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
Mình không chơi nhưng mình nói thật: thà 1 mình kiếm còn hơn vì bán 1 số ng lại ganh tỵ, bán nhiều thì nhanh nát và ảnh hưởng đến nhiều yếu tô. Tốt nhất chỉ bán cho người thân quen thôi tránh số lượng lớn.

- - - Updated - - -

Mình không chơi nhưng mình nói thật: thà 1 mình kiếm còn hơn vì bán 1 số ng lại ganh tỵ, bán nhiều thì nhanh nát và ảnh hưởng đến nhiều yếu tô. Tốt nhất chỉ bán cho người thân quen thôi tránh số lượng lớn.

Reactions
357
MR
0.000
Chưa thấy video demo nên chưa biết tool thế nào nhưng theo những gì chủ thớt nói thì tool này có vẻ tốt, sẽ không ảnh hưởng gì tới acc của mọi người nhưng có điều là nhiều người dùng quá thì nhiều job sẽ nhanh hết tiền, rồi chẳng còn được bao nhiêu job mà làm, về mặt tiêu cực thì chắc chỉ có điểm đó thôi

Vì vậy mình nghĩ bác thớt không nên bán tràn lan mà hạn chế số người mua với giá cao 1 chút, tool tốt thì người ta không ngại bỏ tiền đâu, còn ai chê mắc thì khỏi mua

lovevip1102

Junior
Reactions
74
MR
0.009
Chat with me via Skype
Ung hộ,tool mắc 1 tí để hạn chế số lượng người mua nhưng thấp hơn số tiền tool kiếm ra là đc :binhsua57:

mmo159

Senior
Reactions
254
MR
0.000
Ok vậy mình sẽ tiến hành quay video demo cho các bạn xem thử, rồi chờ ý kiến một lần nữa, sau đó mình sẽ làm license, tool của mình đã hoàn thiện vì mình đã chạy 2 tháng rồi, giờ nếu có bán thì sẽ mất công làm license và chỉnh sửa cho vừa mắt nữa, vì mình sử dụng nên những phần như nhập job mình đều làm bằng tay cả
Ngân hàng chào giá .................. ten ten ten tèn ......................... tít tít tít ... alo, vâng , vâng ,....vâng
Ngân hàng chào giá 5$/tháng thì có bán chiếc tool này hay không
Chấp nhận hay không chấp nhận......................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week