Spotlight Nếu có tool Auto làm job SeoSprint, VipProm thì các bạn sẽ mua với giá bao nhiêu

Gmail

Pre-verified
Reactions
175
MR
0.070
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mạnh ai nấy chiến, đằng nào cũng cũng nát...:)
Mong tool sớm có mặt để anh em chinh chiến đỡ vất vả!
Gía tầm 2-3$/key/1 month là ok nhất.

PiPay

Senior
Reactions
154
MR
0.000
Ok. Làm thế vẫn hoàn thành Job,không vấn đề gì mà nát dc. Nhưng chỉ sợ robot SEO nó phát hiện autoclick thôi.
Chứ còn vẫn click QC,chủ job vẫn nhận dc tiền thì không sao hết. Đặt 1 vé, :)

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Nát làm sao được. Trong khi chủ job dc tiền thì chủ job mới trả tiền cho mình. Vẫn là IP mình click thôi. Cái này chỉ đỡ công ngồi click website, chờ thời gian, đủ số lượng thôi. Demo ok rồi. Còn chưa hướng dẫn phần add job :binhsua51::binhsua51:

vmmo96

Senior
Reactions
318
MR
0.273
sao lại sợ nat site ???
bạn có hiểu nguyên lí hoạt động của seosprint là gì không vậy
seo chỉ là người trung gian cho công việc của mình thôi mà
chủ yếu seo ăn tiền từ mấy cái banner với mấy cái quảng cáo bên cạnh của web chứ liên quan móe gì tới job
mình làm job , thằng chủ job check , nó được trả tiền thì nó mới trả tiền cho mình mà:binhsua48:
túm lại là chết mỗi thằng quảng cáo trên google thôi , chả chết ai cả

dacloc1

Newbie
Reactions
3
MR
0.003
Chat with me via Skype
Nói chung là không nên public nếu bác viết bằng ngôn ngữ dễ bị mất source :)) (auto it chẳng hạn). Còn cái giá 2,3usd/tháng thì thà để tool ở nhà xài 1 mình còn kiếm nhiều hơn. Ai không có khả năng thì chịu làm tay vậy (sr các bác trước). Nói chung tool làm seo thì có nhiều lắm rồi nhưng chưa thấy ai public ra bao giờ. Vì ý thức người Việt kém lắm. Mình phân tích đơn giản thôi. Nếu các bác ấy làm 2/3 acc 1 ngày thì ko có gì đáng nói nhưng cái kiểu có tool rồi bắt đầu lòng tham nổi lên thì đảm bảo trong vòng vài tháng thôi thì seo cấm hết các ip việt thậm chí còn lọc luôn ip của hma thì chết bà cả lũ à. Trường hợp xấu nhất là seo đi luôn thì ko còn gì để nói. Hồi trước có vài bác cũng định public, em phải pm riêng phân tích để các bác ấy ko làm thế. Nay nghĩ cũng chẳng phải sợ ai hết. Em thì viết ra tool hoàn chỉnh hơn bác tí. Ngoài nhập captcha ra em chả phải làm gì, em cũng có bạn làm seo nhưng em chưa bao giờ đưa tool cho ai hết vì em biết công sức với tiềm năng nếu có tool thì như thế nào. Vài dòng thế này thôi.

ex1379

Senior
Reactions
104
MR
0.000
Nói chung là không nên public nếu bác viết bằng ngôn ngữ dễ bị mất source :)) (auto it chẳng hạn). Còn cái giá 2,3usd/tháng thì thà để tool ở nhà xài 1 mình còn kiếm nhiều hơn. Ai không có khả năng thì chịu làm tay vậy (sr các bác trước). Nói chung tool làm seo thì có nhiều lắm rồi nhưng chưa thấy ai public ra bao giờ. Vì ý thức người Việt kém lắm. Mình phân tích đơn giản thôi. Nếu các bác ấy làm 2/3 acc 1 ngày thì ko có gì đáng nói nhưng cái kiểu có tool rồi bắt đầu lòng tham nổi lên thì đảm bảo trong vòng vài tháng thôi thì seo cấm hết các ip việt thậm chí còn lọc luôn ip của hma thì chết bà cả lũ à. Trường hợp xấu nhất là seo đi luôn thì ko còn gì để nói. Hồi trước có vài bác cũng định public, em phải pm riêng phân tích để các bác ấy ko làm thế. Nay nghĩ cũng chẳng phải sợ ai hết. Em thì viết ra tool hoàn chỉnh hơn bác tí. Ngoài nhập captcha ra em chả phải làm gì, em cũng có bạn làm seo nhưng em chưa bao giờ đưa tool cho ai hết vì em biết công sức với tiềm năng nếu có tool thì như thế nào. Vài dòng thế này thôi.

thì chắc phải có chức năng hạn chế acc rồi,tầm 4-5 acc thôi là đc rồi,chứ tràn lan thì nát chắc

kamkonko

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Tớ đăng kí 1 slot ! Nếu nó ok , 5$/tháng cũng chơi luôn.
Tớ chưa chơi cái này bao giờ , nhưng ăn sẵn bằng tool có lẻ tớ làm đươc| :))

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
au to chan' om` moi acc 1,5 usd ma loi lung tung :binhsua16:

Dìm hàng nhau thế. Viết 1 cái auto cũng có đơn giản đâu, mất công lắm chứ. Mới còn lỗi thì từ từ fix dần. Thế mới có giá 1,5$ chứ. Sắp tới mình mà viết xong auto chỉ việc treo máy tự động hết sell giá gấp vài lần thế này cơ :binhsua10:

zzbynzz

Hero
Reactions
703
MR
0.136
Dìm hàng nhau thế. Viết 1 cái auto cũng có đơn giản đâu, mất công lắm chứ. Mới còn lỗi thì từ từ fix dần. Thế mới có giá 1,5$ chứ. Sắp tới mình mà viết xong auto chỉ việc treo máy tự động hết sell giá gấp vài lần thế này cơ :binhsua10:
Bạn bán rẻ cho ae nhờ chứ hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week