Ask Net Yeah...

newbie4690

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Các bác cho em hỏi chút về max paid qua paypal của net yeahmobi là bao nhiêu với ạ.
em thấy các net thường thì nếu làm nhiều hơn 500$ sẽ paid qua wire ko biết net yeah có như vậy ko?
mong các bác giúp ạ.

Các bác cho em hỏi chút về max paid qua paypal của net yeahmobi là bao nhiêu với ạ.
em thấy các net thường thì nếu làm nhiều hơn 500$ sẽ paid qua wire ko biết net yeah có như vậy ko?
mong các bác giúp ạ.
qua pp max mình chả biết bao nhiêu cả nhưng có pro paid tới 12k$/tuần rồi.

Ko giới hạn thì phải, mình đã từng nhận 1 tuần 12k/1 acc (cộng gộp 2 tuần), cũng tùy AM và độ "thật" info của bạn nữa. Nó nghi ngờ hoặc chỉ đơn giản là ko thích bạn thì >3000$ sẽ yêu cầu wire.

:cool: nghe vậy yên tâm ghê, tuần rồi quất 9k =]] tội nghiệp mấy em ios bị băm :p

Min Pay bao nhiêu vậy các Pro?
Mình làm 140$ mà chờ tháng nay ko tháy về?
Thank pro
Dự là quất android =]] android yeah đang hơi bệnh, ăn đúng con mới qua đc nha :cool:

cũng tùy am thì phải có am hơn 1k thì nó pm hỏi này nọ bắt wire ko có sau 1 tuần nó hủy sky blok ác
Đã từng dính =]] bé fred vs bé sand :cool: hên nhanh trí nên qua đc 1 bé

Thanks các bác nhé e tưởng nó như các net của tầu khác cứ trên 500$ nó bắt wire ko dám đập mạnh cứ hơn 400$ là stop giờ yên tâm rồi.

Thanks các bác nhé e tưởng nó như các net của tầu khác cứ trên 500$ nó bắt wire ko dám đập mạnh cứ hơn 400$ là stop giờ yên tâm rồi.
đập cho chết mẹ đi, làm tuần 9k , 13k mà nó vẫn paid ầm ầm mà

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2015-08-03_201542.png
    Ảnh chụp màn hình_2015-08-03_201542.png
    14.4 KB · Views: 85

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,470
Latest member