• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Net supper rewards còn làm được không zay ae, sao mấy bữa nay hết làm được rồi,ae tư vấn giúp,thanks

pep_si

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Net supper rewards còn làm được không zay ae, sao mấy bữa nay hết làm được rồi,ae tư vấn giúp,thanks
Tình hình là mấy ngày gần đây tất cả sock ssh của mình ko qua được sup re nữa, mấy ngày nay ae nào còn làm được net này thì tư vấn giúp mình xíu nha, thanks ae nhiều!

bình thường , 2 hôm trước chắc vào đợt check của nó làm app die lên die xuống ,giờ thì bình thường rồi @@

die rồi còn đâu:m190::m190::m190::m187:

bình thường , 2 hôm trước chắc vào đợt check của nó làm app die lên die xuống ,giờ thì bình thường rồi @@
cậu làm bằng sock j mà qua bình thường được zay, mình làm = ssh vào được net, nhưng khi click vào con off thì nó đen thui ak,ko biết tại sao, mới bị 2 ngày gần đây thôi.

cậu làm bằng sock j mà qua bình thường được zay, mình làm = ssh vào được net, nhưng khi click vào con off thì nó đen thui ak,ko biết tại sao, mới bị 2 ngày gần đây thôi.
chuẩn.khó wa được lắm//////////

Mới bị khoảng 2 ngày gần đây thôi, lúc trước làm rất ok, không biết phải do sock bị blacklist ko? Ae nào nào pro vấn đề này tư vấn giúp mình, thanks!

chắc các cậu dính cooki rồi.chứ mình làm cả ngày nay chẳng bị cái nào

Vẫn vào bt mà cậu nó off có 2 ngày đến chiều lại mở. giờ thỳ mở đều lại rồi mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom