Ask Net nào chấp nhận info VN

Status
Not open for further replies.
Nếu chơi được real traffic thì net nào cũng chấp nhận hết:)

http://www.affpaying.com/
vô đây tìm net top mà chiến. Chơi traffic thật thì net nào cũng chấp nhận kể cả info VN. Đề xuất Maxbounty, Peerfly....

Hài, thằng Maxbounty nó bắt phỏng vấn qua phone, éo hiểu tiếng anh thì làm sao qua dc chứ, vl quá :eek:

3-
Phone interview: All applicants must complete a telephone interview with a MaxBounty affiliate manager. Instructions on how to reach an affiliate manager will be provided once you have confirmed your application.

Hài, thằng Maxbounty nó bắt phỏng vấn qua phone, éo hiểu tiếng anh thì làm sao qua dc chứ, vl quá :eek:

3-
Phone interview: All applicants must complete a telephone interview with a MaxBounty affiliate manager. Instructions on how to reach an affiliate manager will be provided once you have confirmed your application.
Minh pass vài lần rồi. lấy phone mình nhận cho

Nhiều Net chấp nhưng được Pay không mới quan trọng....!

adflex.vn bạn
thằng này k nên chơi. khuyên thật ae. rất rất nhiều Pub của thằng adflex này đã bị nó dụ dỗ và rồi bị scam 1 cách bài bản tinh vi. ae nên đưa nó vào danh sách scamer nhé. mình đã từng dính nên khẳng định luôn.

thằng này k nên chơi. khuyên thật ae. rất rất nhiều Pub của thằng adflex này đã bị nó dụ dỗ và rồi bị scam 1 cách bài bản tinh vi. ae nên đưa nó vào danh sách scamer nhé. mình đã từng dính nên khẳng định luôn.
Còn nniều net vn mà. Mình điển hình thôi. Chơi ít nó vẫn paid :D

Còn nniều net vn mà. Mình điển hình thôi. Chơi ít nó vẫn paid :D
làm ít nó nhử thôi bạn. mà nó còn nhử theo kiểu dưới 10 triệu thì nó paid tháng. từ 10tr trở lên nó paid 15 ngày 1 lần. nhưng đừng nghĩ nó sẽ paid nhé. đợi đợi và rồi câu trả lời là bị nhà quảng cáo phát hiện cheat. và tài khoản của bạn cheat quá nhiều vì vậy bạn sẽ không được thanh toán. :))))))))))

làm ít nó nhử thôi bạn. mà nó còn nhử theo kiểu dưới 10 triệu thì nó paid tháng. từ 10tr trở lên nó paid 15 ngày 1 lần. nhưng đừng nghĩ nó sẽ paid nhé. đợi đợi và rồi câu trả lời là bị nhà quảng cáo phát hiện cheat. và tài khoản của bạn cheat quá nhiều vì vậy bạn sẽ không được thanh toán. :))))))))))
Mình làm kiếm ít tiền net thôi. Thỉnh thoảng vào lead 1 2 con :D

DC, CPAGrip đều chấp nhận VN. Cơ mà thằng CPAGrip chả thèm mở off cho mình. cạch luôn.

bạn wa bên bhw tìm đọc nhé :D mình mò cả ngày trên đó, còn ko tìm dc thì inbox mình send link cho
thế thì inbox mình cái link down tut chơi real với bạn. thanks
đừng bảo mình qua trang gì đó tìm nhé :( dạo này hay ăn biếng làm lắm nên luời mò :D hi

Bro có net mà @

Cách bro cho em hỏi thế limit skrill thì làm sao mà gỡ được ạ?Ai trả lời giùm với???

3-

Theo mình thấy bạn nên làm mấy net của Việt Nam ấy, còn làm net nước ngoài mà không hiểu tiếng anh như bạn thì lâu lâu mới có tiền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week