Đã thử đầu tư ref neobux và lỗ sml ra ý.
Lên gold thì may ra hòa vốn.
Tôi ở golden và có lãi, họà vốn thì chơi làm gì.

có cách nào chuyển job của neobux thành task của clixsense ko?? lúc đầu e ko biết, làm cả 2 site giờ cứ có tásk phải log acc neobux mới làm đc, có task phải log clixsense..

Thống kê ngày 21/9/2018
------------------
RR=700, DR=21

Earnings
Rented: $4.550 (455)
Direct: $0.040 (8)
Both: $4.590 (463)
Net: $2.770
Averages
Avg. of rented: 0.650
Avg. of direct: 0.400
Avg. of both: 0.643
Expenses
Recycling: $1.820
Renewing: $0.000
AutoPay: $0.000
Total expenses: $1.820

2 bạn nào đã ủng hộ tôi thì xác nhận cái nhỉ, cần giúp đỡ gì ko?

Đã thử PTC, survey của Neobux nhưng khi được 2$ thì không vào được tài khoản nữa.
Nó báo sao? Bạn khai báo ví để nhận tiền trong setting chưa

ohh. em đang chơi chút ptc của neobux và quyết định là đầu tư thời gian thay vì tiền bạc (mà thật ra em cũng chả có tiền để đầu tư)
tính làm offer nhưng kinh nghiệm thì không có, tiền thì ko có để mua được kiến thức nên tự tập làm offer với neobux cho vui cũng được.
đăng bài này chỉ mong được hướng dẫn làm offer và khảo sát của neobux. mong các bác giúp đỡ nhiệt tình.
em có làm thử vài cái offer signup với free thì cũng được coin thật nhưng mà mấy cái khảo sát thật sự khó làm quá nên muốn các bác chỉ giáo.
1. khảo sát của speakup

2. mini jobs

3.offer adscend media

hiện tại em làm cũng được vài cái đơn giản như "sign up" và có được ít coin rồi.

em muốn làm mấy cái khảo sát của speak up với mấy cái offer kia nhưng làm thử vài lần thì khảo sát khó quá làm đi làm lại mãi không được. các bác có kinh nghiệm chỉ em với được không ạ.
hiện tại em cũng là sinh viên nên về vấn đề tiền bạc đầu tư thì không có ạ. mà cũng không có nhiều thời gian làm thêm đâu ngày cũng chỉ 2-3 tiếng ngồi máy tính thôi ạ. mấy anh chị đừng khuyên em xách "đít" ra ngoài xin việc làm nha.em xin thử rồi không có chỗ nào nhận người làm ca dưới 5 tiếng cả :)
em chỉ muốn tập làm offer xem mình có làm được không thôi, tiền em không có thật nhưng mà em chăm chỉ học hỏi lắm bác nào có chỗ làm bỏ sức online được thì chỉ em với luôn ạ.

Làm offer ăn coin của neobux làm gì, làm thì khó mà có làm đc cũng mất 2 tháng mới nhận đc, đổi ra $ cũng ít, 2500coin mới dc 1$. Làm ks thì xác định 1 tháng mới có 2-3 cái, làm minijob thì may ra kiếm dc nhưng phải đầu tư nhiều thời gian.

bạn cho mình hỏi rút tiền về skrill rồi thì mình có thanh toán dc qua thẻ vísa không
Rút dc mà rườm rà lắm, bán qua chợ đen nhanh hơn nhiều mà rate cao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back