Mình cần tìm sư phụ để chỉ thuê ref và làm task

thì ref nào avg click dưới 1.26 sau 30 ngày thì hủy không gia hạn nữa, khỏi tái chế có thể chức năng này chỉ hoạt động với tải khoản upgrade thôi chứ chơi free nó éo lấy cho mình mấy đứa click đâu mà toàn cá chết. Hết hạn thuê mà dưới 1.26 thì mua mới luôn khả năng là 2/3 con ref mới đó sẽ click nhưng avg click cũng chỉ lèo tèo ở mức gần 2.0

Cho mình hỏi sao mình đã đăng nhập vào Figure Eight rồi, nó bắt xác nhận số điện thoại nhưng mà khi nhập số đt chọn gửi thì cứ hiện ra bảng dưới (trong hình số đt mình xóa đi rồi). Có ai từng bị vậy không? Giờ chỉ chờ cho nó sửa lỗi xong thôi?

Cho hỏi thêm là nếu bỏ accout cũ tạo 1 cái khác thì có thể dùng số đt ở accout cũ được không hay là mình phải dùng số khác luôn, tương tự với tài khoản payment chọn trong neobux với clixsense?

Cám ơn mọi người.

Attachments

60.5 KB · Views: 58
thì ref nào avg click dưới 1.26 sau 30 ngày thì hủy không gia hạn nữa, khỏi tái chế có thể chức năng này chỉ hoạt động với tải khoản upgrade thôi chứ chơi free nó éo lấy cho mình mấy đứa click đâu mà toàn cá chết. Hết hạn thuê mà dưới 1.26 thì mua mới luôn khả năng là 2/3 con ref mới đó sẽ click nhưng avg click cũng chỉ lèo tèo ở mức gần 2.0
neobux có chế độ auto recycle tự động tái chế miễn phí, với những ref ko click với số ngày càng gần với 14 ngày thì nên để cho hệ thống tự động tái chế.

Có 2 chỉ số mà chơi PTC mọi người nên biết. AVG là chỉ click trung bình mỗi ngày (tổng click/tổng ref), BEP là chỉ số click để hoà vốn. Khi AVG>BEP tức là các Ref đã tạo ra lãi, BEP càng thấp thì càng có lợi, ta có thể làm giảm BEP bằng cách gia hạn dài ngày. Tham khảo bảng dưới đây!

Cho mình hỏi sao mình đã đăng nhập vào Figure Eight rồi, nó bắt xác nhận số điện thoại nhưng mà khi nhập số đt chọn gửi thì cứ hiện ra bảng dưới (trong hình số đt mình xóa đi rồi). Có ai từng bị vậy không? Giờ chỉ chờ cho nó sửa lỗi xong thôi?

Cho hỏi thêm là nếu bỏ accout cũ tạo 1 cái khác thì có thể dùng số đt ở accout cũ được không hay là mình phải dùng số khác luôn, tương tự với tài khoản payment chọn trong neobux với clixsense?

Cám ơn mọi người.
nhập sđt cũ nha , dùng số khác

Số đt mình đăng ký chỉ có 1 thôi, còn cái kia hỏi để lỡ sau này lập account khác.

Mình có coi qua rule của nó nói là chỉ cho 1 account/ 1 Ip/ 1 household/ 1 computer nhưng mà mình không biết là payment chọn lại bank account ở nick cũ được không?

Theo bạn nên rút tiền về tài khoản ở đây hay là bán lại cho người khác tốt hơn?

Nếu bạn có kế hoạch đầu tư dài hạn hãy theo neobux, nhiều trang ptc mới ra chỉ làm ăn tốt giai đoạn đầu, chỉ có thời gian mới đánh giá được trang nào uy tín

Up cho thread. Ngày bỏ ra ít thời gian cày Car 1 tháng chắc cũng đc 25-30$ đấy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week