• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Em mới làm mini jobs đc 2 ngày , háo hức lắm mà tính rút thử thì lại bị thế này.E ấn vào paypal rồi điền paypal vào thế là bị "An error occurred during your last request.
Please try again in a few hours." từ hôm qua đến giờ :((( nản ghê . Có ai từng bị chưa z? Chỉ e cách fix vs ạ.

Attachments

• Screenshot (5).jpg
    Screenshot (5).jpg
    334.8 KB · Views: 33
Em mới làm mini jobs đc 2 ngày , háo hức lắm mà tính rút thử thì lại bị thế này.E ấn vào paypal rồi điền paypal vào thế là bị "An error occurred during your last request.
Please try again in a few hours." từ hôm qua đến giờ :((( nản ghê . Có ai từng bị chưa z? Chỉ e cách fix vs ạ.
neobux ko còn liên kết vs paypal nữa bác ơi

Bạn chỉ có thể rút cổng thanh toán khác, paypal ko còn làm việc với neobux nữa.

Bạn nên dùng Skrill, vì có thể rút về bank vn hoặc bán lại cho exchanger khá dễ. Bạn có thể click link này đăng ký.

https://account.skrill.com/signup?rid=16896610
thanks bác chỉ e,nhưng mấy bữa nay e ấn vào skrill thì neobux yêu câu xác thực .e ấn verify thì bị kick ra home luôn ạ.Bác biết fix sao ko ạ?

thanks bác chỉ e,nhưng mấy bữa nay e ấn vào skrill thì neobux yêu câu xác thực .e ấn verify thì bị kick ra home luôn ạ.Bác biết fix sao ko ạ?
Bác rút tiền ở Neo á. Cứ lập tk skrill bt, không cần verify skrill, add email skrill và neobux rồi rút bt bác ạ, có cái fee hơi chát, 1$ với payment dưới 30$

Bác rút tiền ở Neo á. Cứ lập tk skrill bt, không cần verify skrill, add email skrill và neobux rồi rút bt bác ạ, có cái fee hơi chát, 1$ với payment dưới 30$
Em ấn done thì bị kick ra home bạc ạ :(((

ở Neobux á bác, hôm qua mình lập skrill, chưa verify mà vẫn rút bt mà nhỉ. Bác thử xóa hết cookie các kiểu xem sao
Em vừa lên coi trên from neobux.E nghĩ e nhập pass bị Faile nên ko rút đc :(((

Attachments

45.2 KB · Views: 47
Mình cũng có lần nhập sai pass mà, vẫn rút bt chứ. bạn thử support họ xem sao, trả lời nhanh lắm
Hay do e đăng nhập 2 ip?hôm bữa lôi modem ra reset lại :))

Bác ghi đại loại thế này, Please support me, i can't withdraw via Skrill. rồi ghi rõ cái lỗi bác gặp phẩi ra là ok
Thanks bác,ko fix đc e ko có hứng làm luôn ^^.

Thanks bác,ko fix đc e ko có hứng làm luôn ^^.
Mình nghĩ bạn đã vi phạm lỗi account cf mini jobs nên ko rút được tiền, bạn chỉ có gửi support ticket cho neobux. Mình thấy rất nhiều members làm account neobux mới nhưng lại làm với account crowdflower củ, và kết quả là bị account suspended.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom