• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
mình
Bác hỏi khó quá, trên 1 máy tính khác nhau - tôi không biết nên hiểu chỗ này như thế nào, hihi
hỏi nhầm, ý là mình có đăng ký elite với nebux trên cùng 1 máy tính. Rồi mình có làm elite 1 thời gian, giờ k làm bên elite nữa chuyển sang làm bên neobux có bị BAN acc k ạ?

mình

hỏi nhầm, ý là mình có đăng ký elite với nebux trên cùng 1 máy tính. Rồi mình có làm elite 1 thời gian, giờ k làm bên elite nữa chuyển sang làm bên neobux có bị BAN acc k ạ?

1. Trường hợp chung 1 account CF (chung FB), giờ bác không làm ở elite nữa mà chuyển sang làm ở Neobux hay Clixsense thì không vấn đề gì. CF cho phép làm chung 1 account trên nhiều kênh (channel), chỉ có điều những job đã làm ở channel này thì sẽ không làm được ở channel khác.
2. Trường hợp bác dùng 2 account CF (2 FB) khác nhau, 1 làm với elite và 1 làm với Neobux/Clixsense thì account cũng không bị ban (theo kinh nghiệm của tôi), nhưng rất có thể Elite sẽ không pay cho bác nữa

bác làm với ip vn hay us vậy bác? bác nói cf xài facebook làm tài khoản như vậy 3 site xài chung 1 cái facebook có sao ko bác?

Tôi làm IP VN bác, bác xài chung 1 FB cho tất cả elite, neobux, clixsense ... không sao cả, có điều là job nào đã làm ở elite thì sẽ không làm được ở neobux và ngược lại

bác cho e hỏi lun..ở elite thanh toán hay bị hold, có cách nào cho hết bị hold không ạ?..e level 0

Thường elite sẽ hold thanh toán khi bác dùng nhiều account trên cùng IP hoặc có Task author nào đó report bác, bác có thể gửi support ticket cho CF, nhưng nhiều khả năng sẽ không được giải quyết

vừa ra con * Categorize Popular Product Names * bác chỉ giúp e với ^^

mình làm elite với neobux, đăng ký trên cùng 1 máy tính, login 2 acc facebook, h mình k làm elite nữa, mình làm neobux có bị sao k ạ?

Chưa thấy bác ợ, bác search xem avatar skype của tôi giống với avatar mmo nhé
ok.nick e bi loi e gui request nick khac r bac oi

Attachments

• Screenshot (11).png
    Screenshot (11).png
    98.4 KB · Views: 37
mình làm elite với neobux, đăng ký trên cùng 1 máy tính, login 2 acc facebook, h mình k làm elite nữa, mình làm neobux có bị sao k ạ?

Ở trên tôi trả lời rồi bác, làm ở Neobux không sao, làm ở Elite cũng không sao nhưng nhiều khả năng là Elite không pay thôi :D:D:D

Neobux pa là đc rồi bác, mình mất lòng tin vào elite nên mún chuyển sang neobux, nên hỏi z thôi :oops:
Ở trên tôi trả lời rồi bác, làm ở Neobux không sao, làm ở Elite cũng không sao nhưng nhiều khả năng là Elite không pay thôi :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom