Theo như bạn nói: "cũng đã từng chiến thằng này và thất bại thảm hại" Thất bại ở đây là thuê quá nhiều ref nhưng thời hạn thuê của ref chỉ trong 30 ngày Mình nghỉ nên thuê ít ref nhưng thời gian thuê là 240 ngày như vậy mới cứu giản được Chất lượng hơn số lượng :) và nhớ đừng tái chế ref quá nhiều trong 1 ngày Thật ra có lãi ở Neobux là cần 1 quá trình lâu dài.Sau bao nhiêu năm chơi Neo mình rút ra được kinh nghiệm như vậy :) cần gì phải giấu :D
Cái bạn nói chỉ là cơ bản nếu bỏ thời gian ở forum neobux thì ai cũng sẽ biết được, nhưng neobux ko chỉ đơn giãn như vậy.:)

Theo như bạn nói: "cũng đã từng chiến thằng này và thất bại thảm hại" Thất bại ở đây là thuê quá nhiều ref nhưng thời hạn thuê của ref chỉ trong 30 ngày Mình nghỉ nên thuê ít ref nhưng thời gian thuê là 240 ngày như vậy mới cứu giản được Chất lượng hơn số lượng :) và nhớ đừng tái chế ref quá nhiều trong 1 ngày Thật ra có lãi ở Neobux là cần 1 quá trình lâu dài.Sau bao nhiêu năm chơi Neo mình rút ra được kinh nghiệm như vậy :) cần gì phải giấu :D
mình là do RR ko click, dẫn đến tái chế ko đúng cách, chứ ko phải do thời hạn thuê, dù sao cũng cảm ơn bác góp ý :)
Cái bạn nói chỉ là cơ bản nếu bỏ thời gian ở forum neobux thì ai cũng sẽ biết được, nhưng neobux ko chỉ đơn giãn như vậy.:)
ko có gì là dễ dàng nếu ko gắn bó có tâm vs nó đúng ko bác ^^

Nếu sau này có thêm job tính điểm lv mà mình làm đúng nhiều hơn liệu có lên được lv không bạn? Thanks!

Lên được chứ bác, nhưng sẽ vất vả hơn, chi tiết điều kiện cần thiết để lên hạng & tình trạng hiện tại của mình bác có thể xem ở Dashboard - tất tần tật đều ở đấy

k có dễ dàng như vậy, neo bux là phải làm cho bí ẩn rồi có DR mới có lời :))
DR chỉ giúp được bạn một phần về lâu dài, nhưng nếu muốn có được active DR là ko dễ nếu bạn ko hướng dẫn được họ làm. Neobux ko bí ẩn, chỉ là muốn kiếm nhiều rất khó.:D

cái job catogorize sao khó vãi thế nhỉ.

nếu tính ra mỗi ref 1 tháng là 0.2$. nhưng chất lượng chỉ click tầm 20 ngày thì lãi 1 ref đc bn v bác

nếu tính ra mỗi ref 1 tháng là 0.2$. nhưng chất lượng chỉ click tầm 20 ngày thì lãi 1 ref đc bn v bác
Cái này thì rất khó xác định :) 1 đám ref mình thuê có mấy con không click ngày nào đến ngày thứ 15 tự Neobux tái chế luôn :D trên 200 ref mọi ngày chỉ được 110 click của ref thuê

Cái này thì rất khó xác định :) 1 đám ref mình thuê có mấy con không click ngày nào đến ngày thứ 15 tự Neobux tái chế luôn :D trên 200 ref mọi ngày chỉ được 110 click của ref thuê
ngồi làm job cho đỡ chán ngồi coi avg 000 mà nản thấy bà

đang hóng job find correct business address. 9 cent mà phê vl.

hết rồi ^^ ,job category cũng dễ ,làm hơi lâu ,làm nhiều quen tay sẽ nhanh thôi chia sẻ ít kinh nghiệm

1.
a. Resturant: xếp vào EATING PLACE

2. Café thi drinking place

b. Salon, Spa ...: xếp vào BEAUTY SHOP

3. Dental Services > HEALTH SERVICES > OFFICES AND CLINICS OF DENTISTS".

4. Md (medical services > medical clicnic)

5. COMPUTER MAINTENANCE AND REPAIR"

c. Trang healthgrade luôn thuộc phần HEALTH SERVICES, tùy cá nhân đó chuyên môn gì mà xếp vào phầnchi tiết (HOSPITAL, DOCTORS, DENTIST, NURSE ...)

d. Liên quan đến nhà thờ thường sẽ là religious organization

e. Liên quan đến Law, Lawyer, Attorney sẽ là LEGAL SERVICE
f. Khi chưa quen với 1 phân loại nào và phải gõ vào để tìm thì các bác nên xóa bỏ “s” ở cuối cụm từ, cũng xóa luôn “&” hoặc “and” hoặc “services” để khỏi phải thấy những gợi ý không có giá trị

Public Administration > JUSTICE, PUBLIC ORDER AND SAFETY > FIRE PROTECTION". Linh cuu hoa

"Finance, Insurance, and Real Estate > HOLDING AND OTHER INVESTMENT OFFICES > INVESTMENT OFFICES, NEC". Investment

Agriculture, Forestry, And Fishing > AGRICULTURAL PRODUCTION - LIVESTOCK AND ANIMAL SPECIALTIES > GENERAL FARMS, PRIMARILY ANIMALS" or "Agriculture, Forestry, And Fishing > AGRICULTURAL PRODUCTION - LIVESTOCK AND ANIMAL SPECIALTIES > ANIMAL SPECIALTIES, NEC". farm

Finance, Insurance, and Real Estate > INSURANCE AGENTS, BROKERS AND SERVICE > INSURANCE AGENTS, BROKERS, AND SERVICE". Bao hiemtai nan

Services > AMUSEMENT AND RECREATION SERVICES > PHYSICAL FITNESS FACILITIES the duc ,gym,the hinh

bán
xe auto :search "car deal" ,cửa hàng xăng dầu là retail gas, bác sĩ :medical doctor, cty profit thường là manager service ,cty thuê ,tài chính kế toán ,thì search tax ,financial ,cty đầu tư thi search investors

nhà thờ tôn giáo thì religious

Last edited:
Em mới tham gia neobux. Vọc vạch minijob mấy ngày cũng được tầm 7$ vậy giờ muốn rút về skrill rồi về ngân hàng vn thử thì phí khoảng bn ạ?

Em mới tham gia neobux. Vọc vạch minijob mấy ngày cũng được tầm 7$ vậy giờ muốn rút về skrill rồi về ngân hàng vn thử thì phí khoảng bn ạ?
Skrill: takes 2-5 days, USD 6.27 fee
Nếu $7 bạn nên bán lại cho exchanger, ko nên rút về bank vn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,617
171,653
Latest member
0354920432

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week