ông thớt nói chuyện như mấy người bán hàng đa cấp ấy,hùng hồn dễ sợ :D

Neobux of King PTC nghĩa là gì vậy các bạn.
Mình gà tiếng anh quá

có sự nhầm lẫn chăng :(
Không lầm đâu bác, làm PTC nhất là neobux thường kiếm thêm kha khá nhờ offer đó, neobux check được lúc login neo thôi, mấy net không check lúc làm app wall, xài vpn cùi cũng có khi lead tốt, có điều phải đợi 30 ngày mới pay

Vê lờ.

Cậu này vừa lập nick vào với làng ptc vn mà hổ báo thế.

có 100 máy chủ và click đều đặng, nếu bạn chịu thanh toán trong ngày mình sẽ ref cho bạn ( máy chủ là máy thật ko phải máy ảo và xài 100% modem nhà màng khác nhau). Bạn không mất gì ngoài việc ngồi im đợi mình click đủ và cúi ngày thanh toán cho mình, nói quạch tẹt là mình không muốn đầu tư neobux nên ko tự ref.
Công thức tính
+ Standard Member : 0.005* 4ADS* 30 = 0.6$--> Số tiền lãi đem lại : 0.6 - 0.25 = 0.35$/Ref
>>>Thuê 10 Ref lãi 3.5$, thuê 100Ref lãi 35$, thuê 1000Ref lãi 350$/tháng
+ Golden Member : 0.01* 4ADS* 30 = 1.2$--> Số tiền lãi đem lại : 1.2 - 0.25 = 0.95$/Ref
>>>Thuê 10 Ref lãi 9.5$, thuê 100Ref lãi 95$, thuê 1000Ref lãi 950$/tháng
=> 0.01*4ADS * 50( máy chủ) =2$/1day ( sau 1 thời gian dài bạn thấy yên tâm rồi có thể alo mình để được ref số lượng lớn hơn SDT 01668336307)
Lợi ích : không phải delete hoặc phải thay đổi ref không lick(tốn thêm 0,07) như bạn đi thuê thằng Neobux, không phải suốt ngày cứ ngồi canh những ref ko làm việc.
có gì alo mình để thương lượng hen, click xong tiền vô tài khoãn neobux chính của bạn xong rồi mới thanh toán cho mình

Neobux không hề đơn giản khi chơi nhé, không phải nói lời là lời được. Phải theo boss lâu năm + chiến thuật hoàn hảo mới mong lãi "chút ít:.
Thế nữa ! Sao bên mình thấy mấy sếp cứ mua mẹ mấy con vps ofline về nhà rùi mua Ip prenium cấp ref toàn tập nhỉ ! :3 !

Thôi thì thấy nta show cũng đú đởn tý cho nó bằng bạn bằng bè :confused::confused::confused::confused::confused: ..Profit 1 day của em chỉ nhiêu thôi bèo bọt vkl

Thật là vị diệu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,648
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back