• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
4000~ 5000 $ / tháng thì theo chứ 1 tháng cũng hơn hơn 1k rồi
400~ 500$ thì về mua đàn vịt rồi đi chắn đi ha
bối rối quá :D

Em ko có ý kiến gì nhưng em đoán bạn chủ thớt chắc trẻ lắm

nếu chơi free ko mất đồng nào để có đc 420$/1 tháng thì theo mình tính qua qua với 10 phút 1 ngày các bạn mất tầm 5-7 năm để được như vậy...
Tất nhiên là bài viết của bạn ấy đúng cả, ko có sai chỗ nào, nhưng cái khó là bạn ấy chỉ viết toàn màu hồng,
còn phần lớn là màu đen thì không hề đc nói, tuy nhiên bài viết dành cho những bạn mới nên có nói những phần màu đen cũng khó mà hiểu đc.
4-5 năm để làm việc với 1 website thì là hơi phiêu 1 tý.
Còn với mình thì mình luôn ủng hộ các bạn newbie chơi neobux, mặc dù 99,99% sẽ chẳng đc gì hoặc thất bại với nó. Nhưng đấy là 1 bài học kinh nghiệm lớn đó chứ.

Bạn thớt comment vui tính quá giờ còn cả gato vs bài viết pro nữa hả :d
Nhưng mà mình vẫn suggest c thêm link non ref bên dưới link ref thì đỡ ăn gạch hơn đó.

Câu ref thì để hẳn link ref. :D. Ẩn đi làm gì.:rolleyes:
Để thêm link non ref nữa cho đúng tinh thần giới thiệu. Ai chơi ref theo thì ref chứ.

mấy giờ rồi còn ptc. Năm bao nhiêu rồi, iOS đang phát triển thì ko làm, đâm đầu vào off PC mà các bậc đàn anh bỏ từ lâu rồi à.

mấy giờ rồi còn ptc. Năm bao nhiêu rồi, iOS đang phát triển thì ko làm, đâm đầu vào off PC mà các bậc đàn anh bỏ từ lâu rồi à.
có sự nhầm lẫn chăng :(

Mình thì có chơi chút neobux! Và thấy bạn này thật vi diêu ! :rolleyes:

Khổ luyện bao nhiêu năm giờ xg núi thôi. Mời hết cảc thánh ganh tị bơi het vao day. Cmt xam xam cho xom tu.
trên này có k biết bn người làm 1 ngày bằng bạn làm 1 tháng, còn chuyện 1 ngày bằng bạn làm 1 năm thì chắc hơi khó :rolleyes: mà không có gì là không thể :cool:

Max ảo
Định k comen nhưng cứ thấy buồn cười

một thời chơi ptc và nhận ra làm ytb khỏe hơn rất nhiều
dù sao cũng nể chủ thớt kiên trì đến cùng

Announcements

Forum statistics

Threads
419,032
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week