• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
sao mình làm mini job mãi không thấy lên lv được nhỉ

you must have completed over a hundred Test Questions across a variety of Job types, and have a very high overall Accuracy.

- 5 different jobs.
- 100 test question.
- 70% accuracy.

Kiemhue ơi cho mình hỏi. Bạn có biết group nào chuyên làm minijob neobux không? Kiểu như làm rồi lỡ sai thì post lên cho những thành viên khác cùng sửa. Hoặc gặp task khó post lên để mọi người cùng cho ý kiến. Mình đang cần một nhóm như vậy. Hôm trước lên level 2 mà bị expell nên giờ sợ quá. :) Mình cũng cần giúp cái job này:
Tên job "

Community Question Answering - 3"
"hi;can anyone give me an idea about grade 109 pay scale in hamad medical cooperation? // hi;can anyone give me an idea about grade 109 pay scale in hamad medical cooperation? If HR give me an offer can i give it for a review? will it affect the current offer?"
"Thread Topic: Doctors - Salaries/allowances/living/Training @ HMC. // Hi; Any doctors around working at HMC as resident? I have applied for residency training program at HMC. Awaiting reply; however; I was wondring what would be the salary to expect and allownaces? Do they offer accommodation to married couples? If not what kind of living allowance they give? Basic salary? How is the training there at HMC? Your guidance will be appreciated. Thanks. S."

You've worked on at least 5 different jobs. Congratulations!

You've answered at least 100 test questions. Excellent!

Your accuracy is above 70%.

Something else is preventing you from reaching the next level. Keep on working in order to gain experience and level up.

Huhu, cày mãi đủ mấy thứ nó yêu cầu rồi mà vẫn chưa lên được lv 1 nữa. Các bác có kinh nghiệm biết nó đòi cái 'something else ' đó là thứ gì ko vậy? :confused:

You've worked on at least 5 different jobs. Congratulations!

You've answered at least 100 test questions. Excellent!

Your accuracy is above 70%.

Something else is preventing you from reaching the next level. Keep on working in order to gain experience and level up.

Huhu, cày mãi đủ mấy thứ nó yêu cầu rồi mà vẫn chưa lên được lv 1 nữa. Các bác có kinh nghiệm biết nó đòi cái 'something else ' đó là thứ gì ko vậy? :confused:
trên xí nữa hoặc nó đang cập nhật

trên xí nữa hoặc nó đang cập nhật
Mình đọc chỗ support, thấy nó nói hệ thống tự động cập nhật level hàng giờ cho những ac đủ requirements mà. Hok được lên thì khả năng do bị trượt review của admin. Có lẽ do accuracy của mình bị tụt quá, do cái tội ko đọc kỹ hướng dẫn huhuhu. Lại có bài học cho newbie òi:(:(

Kiemhue ơi cho mình hỏi. Bạn có biết group nào chuyên làm minijob neobux không? Kiểu như làm rồi lỡ sai thì post lên cho những thành viên khác cùng sửa. Hoặc gặp task khó post lên để mọi người cùng cho ý kiến. Mình đang cần một nhóm như vậy. Hôm trước lên level 2 mà bị expell nên giờ sợ quá. :) Mình cũng cần giúp cái job này:
Tên job "

Community Question Answering - 3"
"hi;can anyone give me an idea about grade 109 pay scale in hamad medical cooperation? // hi;can anyone give me an idea about grade 109 pay scale in hamad medical cooperation? If HR give me an offer can i give it for a review? will it affect the current offer?"
"Thread Topic: Doctors - Salaries/allowances/living/Training @ HMC. // Hi; Any doctors around working at HMC as resident? I have applied for residency training program at HMC. Awaiting reply; however; I was wondring what would be the salary to expect and allownaces? Do they offer accommodation to married couples? If not what kind of living allowance they give? Basic salary? How is the training there at HMC? Your guidance will be appreciated. Thanks. S."

Mini jobs thì tùy vào năng lực mỗi người, mình cũng làm tạm tạm không giỏi lắm, chỉ chọn những jobs dễ làm, tự tin làm đúng thì mới submit, jobs bạn đưa thì mình chưa làm qua, bạn có thể vào forum neobux - minijobs section để post topic thảo luận hoặc học kinh nghiệm tại đó.:)

Mình đọc chỗ support, thấy nó nói hệ thống tự động cập nhật level hàng giờ cho những ac đủ requirements mà. Hok được lên thì khả năng do bị trượt review của admin. Có lẽ do accuracy của mình bị tụt quá, do cái tội ko đọc kỹ hướng dẫn huhuhu. Lại có bài học cho newbie òi:(:(
đang có 2 acc level 3 bỏ đó ngó thôi, giờ cf chỉ dành cho pro- bác nên theo hướng khác đi

@taapoo bạn ơi, cho mình hỏi, mình k tìm thấy cái offer nào hết vậy, sao nó ra toàn mấy cái thu thập những trang web có nội dung người lớn, ma túy, bạo lực...

PS: với những offer như vậy thì mình nên làm ntn, bạn nói sơ sơ cho mình biết với được hok

Cảm ơn.

đang có 2 acc level 3 bỏ đó ngó thôi, giờ cf chỉ dành cho pro- bác nên theo hướng khác đi
Mình tính làm khi rảnh rỗi thôi bác ạ. Mới biết cái này được 1,2 tuần nay thôi nên chưa có kinh nghiệm. Tại đang ở Level 0 lâu lâu mới có jobs, nhòm potential job thèm nên ráng :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,019
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom