You've worked on at least 5 different jobs. Congratulations!

You've answered at least 100 test questions. Excellent!

Your accuracy is above 70%.

Something else is preventing you from reaching the next level. Keep on working in order to gain experience and level up.

Huhu, cày mãi đủ mấy thứ nó yêu cầu rồi mà vẫn chưa lên được lv 1 nữa. Các bác có kinh nghiệm biết nó đòi cái 'something else ' đó là thứ gì ko vậy? :confused:
do bi expell job vuot qua số quy định ! làm thêm vài job chỉ cần vượt quiz thôi rồi để đó thì nó sẽ lên lv ;)

nhận rb U9715476
id : ducphucmmo

Cho hỏi
Máy khác nhưng mà có cùng địa chỉ mac thì không reg được nữa phải không ? (mình nghĩ là vậy)
Thank you :)

Cho hỏi
Máy khác nhưng mà có cùng địa chỉ mac thì không reg được nữa phải không ? (mình nghĩ là vậy)
Thank you :)
Neobux bạn chỉ được làm 1 account 1 máy, máy đã từng view ads neobux sẽ không được đăng ký mới nếu account củ vẫn còn tồn tại.

Địa chỉ mac theo mình biết thì mỗi máy là riêng biệt, không có cùng địa chỉ, ý bạn là ip? 1 ip chỉ view ads được 1 máy neobux

Neobux bạn chỉ được làm 1 account 1 máy, máy đã từng view ads neobux sẽ không được đăng ký mới nếu account củ vẫn còn tồn tại.

Địa chỉ mac theo mình biết thì mỗi máy là riêng biệt, không có cùng địa chỉ, ý bạn là ip? 1 ip chỉ view ads được 1 máy neobux
IP thì mình dùng wifi nên trùng IP máy cũ nhưng máy này (laptop) thì chưa bao giờ reg neobux + view ads (IP thì dynamic)
Máy cũ là máy tính để bàn

Bạn đã click được 284*$0.0025=$0.71 , mình đã send xong cho bạn $1, số dư là bonus luôn cho bạn, lần kế tiếp tính rcb mình sẽ trừ 284 click đã nhận thanh toán. Thanks bạn đã clicking very active.:)
đã nhận đc rcb từ bạn

IP thì mình dùng wifi nên trùng IP máy cũ nhưng máy này (laptop) thì chưa bao giờ reg neobux + view ads (IP thì dynamic)
Máy cũ là máy tính để bàn
Nếu IP là dynamic, bạn có thể tắt mở moderm thay đổi ip là có thể view ads hết 2 máy, quan trọng là 1 máy 1 account, không được làm lẫn lộn, nếu không là bị suspended hết 2 account, nếu làm 2 máy thì nên rất cẩn thận.

Nếu IP là dynamic, bạn có thể tắt mở moderm thay đổi ip là có thể view ads hết 2 máy, quan trọng là 1 máy 1 account, không được làm lẫn lộn, nếu không là bị suspended hết 2 account, nếu làm 2 máy thì nên rất cẩn thận.
Máy cũ thì mình bị suspend rồi :D (dùng VPS mà có log máy đó)
Máy mới thì bình thường ;) (chưa reg)

1 năm 4 tháng hoặc có thể hơn để có được 3x$/day. Thấy một phần mình trong đó. Chúc bạn làm ăn phát đạt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom