E chơi neobux được 3 tháng rồi, lúc đầu tự đăng ký không là ref của ai cả, giờ em có thể dùng acc em đang chơi ref cho bác được không ạ? Nếu được thì hướng dẫn cách ref bác cho em với.

E chơi neobux được 3 tháng rồi, lúc đầu tự đăng ký không là ref của ai cả, giờ em có thể dùng acc em đang chơi ref cho bác được không ạ? Nếu được thì hướng dẫn cách ref bác cho em với.
Bạn chỉ có thể không login account củ 60 ngày thì account sẽ bị auto suspended, lúc đó bạn mới reg lại theo link mình được, hoặc bạn phải có 1 máy pc khác hoàn toàn chưa view qua ads neobux.

pc khác thì e có nhưng e đang đầu tư vào acc đang chơi hơn 100$ rồi, giờ dùng pc khác ref bác nữa thì k lẽ phải đầu tư thêm 1 acc nữa? :(
Còn đợi 60 ngày chờ suspended thì lâu bỏ mợ. :v

pc khác thì e có nhưng e đang đầu tư vào acc đang chơi hơn 100$ rồi, giờ dùng pc khác ref bác nữa thì k lẽ phải đầu tư thêm 1 acc nữa? :(
Còn đợi 60 ngày chờ suspended thì lâu bỏ mợ. :v
neobux không gấp được, bạn sẽ làm rất lâu mới có ngày thành công, quyết định là do bạn chọn.:)

Em hiểu. Mà neobux tồn tại được khá lâu rồi, nó rất uy tín nhưng liệu nó có thể tồn tại được bao lâu nữa bác? Được 5 năm không? Em lo đầu tư vài năm chưa lời lãi được mấy thì nó die là công sức đổ sông đổ biển hết. :(

Em hiểu. Mà neobux tồn tại được khá lâu rồi, nó rất uy tín nhưng liệu nó có thể tồn tại được bao lâu nữa bác? Được 5 năm không? Em lo đầu tư vài năm chưa lời lãi được mấy thì nó die là công sức đổ sông đổ biển hết. :(
Neobux là lựa chọn cuối cùng của mình làm MMO, một site ptc như neobux từ 2008-2015 vẫn luôn luôn paid instantly cho members, nếu neobux mà die thì sẽ không còn site nào đáng để mình làm tiếp, không có gì có thể nói trước được, nhưng neobux là một niềm hy vọng, còn kiếm được nhiều hay không phải xem vào vận may và cái duyên của mình với MMO.:)

This is amazing
Congratulation for your huge success in the website
Hope that you will do better

I ALREADY EARNED $25.07 From The Site
Waiting To Upgrade my account now
Wish me luck guyz

Đã nhận refback từ chủ thớt sau hơn 1 tháng chăm chỉ.
Tiện khoe luôn vừa trúng 0.5$ gần đây :D
Congratulations on your current success
Hope that you win big next time also

Site đã chính thức cho đăng ký rộng rãi rồi
Đang rất hot.
Anh em nhanh chân lên nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,848