Tham gia Neobux thì nên đầu tư bao nhiêu ạ? Và khoảng bao lâu thì hoàn vốn?
Mình hướng dẫn ref đầu tư tối thiểu $340 với golden, neobux không có lợi nhuận nhanh được, bạn đầu tư $500 hay $10,000 thì nhanh nhất cũng phải 2 năm mới hoàn vốn.:), Bạn chỉ có phát triễn account đi lên thì mới kiếm được.

Tình hình là hôm nay lại bị cái vụ ko Login = facebook dc, để login vào tasks.crowdflower.com.

Có ai bị trình trạng giống mình ko? Muốn hỏi support cũng ko dc. nó lại bắt Login thi mới hỏi dc.

You nào còn login vào dc thì hỏi bọn support giùm tớ câu này nhe! Moi lan click vao login là Firefox hay chrome đều báo lỗi: FB is not defined.

Hình em nó: https://farm1.staticflickr.com/578/22576118580_701e9b1789_b.jpg

Minh xài firefox 42.

Tình hình là hôm nay lại bị cái vụ ko Login = facebook dc, để login vào tasks.crowdflower.com.

Có ai bị trình trạng giống mình ko? Muốn hỏi support cũng ko dc. nó lại bắt Login thi mới hỏi dc.

You nào còn login vào dc thì hỏi bọn support giùm tớ câu này nhe! Moi lan click vao login là Firefox hay chrome đều báo lỗi: FB is not defined.

Hình em nó: https://farm1.staticflickr.com/578/22576118580_701e9b1789_b.jpg

Minh xài firefox 42.
đổi trình duyệt chrome xem sao bác

task level 0 thì tuần nào cũng có :D nó ra toàn giờ thiêng ko à @@ nhưng ra là 1 chuyện , làm được nó có tính vào dashboard ko thì lại chuyện khác :D

Em lên Lv3 toàn 80+ jobs mà chỉ biết làm vài cái, chán thật! cái món tiếng anh không được tốt nên cũng khó nhai. Bác nào cao thủ chỉ anh em kết quả các job ra hàng ngày thì tốt :))

Em lên Lv3 toàn 80+ jobs mà chỉ biết làm vài cái, chán thật! cái món tiếng anh không được tốt nên cũng khó nhai. Bác nào cao thủ chỉ anh em kết quả các job ra hàng ngày thì tốt :))
tập làm riết đi rồi quen :D nhìn sơ qua bảng job có con management funds kia làm max cũng đc 10$ 1 acc rồi :) rảnh mình chỉ cho vượt quiz , vào work tự bơi :D

tập làm riết đi rồi quen :D nhìn sơ qua bảng job có con management funds kia làm max cũng đc 10$ 1 acc rồi :) rảnh mình chỉ cho vượt quiz , vào work tự bơi :D

Sao bên em không thấy có con Management funds nhỉ, có phải con này không bác: "Management Fees For Mutual Funds Job1 10.9.15" 8 cents / job?, em thường làm con "Transcribe Information From A Recept" là thấy kiếm được 4 cents / job

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week