Cho mình hỏi chưa lên Gold có nên thuê ref k nhỉ
standard làm RR sẽ rất khó có lợi nhuận, mình chỉ hướng dẫn ref làm RR với golden, golden neobux rất khó làm, kg cẩn thận bạn sẽ vẫn có thể bị lỗ với golden.

Mình thấy jo site này bọn rent ref nó lười lắm, hí hửng đầu tư vào ( nâng cấp + đã mua 500 ref ) mà avg có 0.9 !!! Phải recyle đều mà ko khá hơn, bao nhiêu lãi chỉ đủ để recyle, autopay và autorenew !!! Chán !!!

Mình thấy jo site này bọn rent ref nó lười lắm, hí hửng đầu tư vào ( nâng cấp + đã mua 500 ref ) mà avg có 0.9 !!! Phải recyle đều mà ko khá hơn, bao nhiêu lãi chỉ đủ để recyle, autopay và autorenew !!! Chán !!!
Tớ thấy cậu làm như vậy không hợp lý.
Thuê RR lên từ từ và gia hạn RR lên 240 ngày vào xem ntn cậu :D .

Mình hướng dẫn ref đầu tư tối thiểu $340 với golden, neobux không có lợi nhuận nhanh được, bạn đầu tư $500 hay $10,000 thì nhanh nhất cũng phải 2 năm mới hoàn vốn.:), Bạn chỉ có phát triễn account đi lên thì mới kiếm được.
Đã gồm tiền up golden chưa cậu mà thấp thế.

Tớ thấy cậu làm như vậy không hợp lý.
Thuê RR lên từ từ và gia hạn RR lên 240 ngày vào xem ntn cậu :D .
Uk. Để e thử xem sao, mà gia hạn thế nào hả bác, e thấy có tùy chọn gia hạn 30, 60, 90...trong autorenew, nhưng có cách nào gia hạn từng con một ko bác ? Vì e thấy có nhiều con sau khi mua nó ko chịu click phải tái chế mãi...:(

Uk. Để e thử xem sao, mà gia hạn thế nào hả bác, e thấy có tùy chọn gia hạn 30, 60, 90...trong autorenew, nhưng có cách nào gia hạn từng con một ko bác ? Vì e thấy có nhiều con sau khi mua nó ko chịu click phải tái chế mãi...:(
PM nick yahoo của mình nc nhé.

sai lầm của bạn là trước khi đầu tư vào site kg đi theo người có kinh nghiệm hướng dẫn bạn làm, tình hình chung của rất nhiều members khi tham gia neobux kg chỉ riêng bạn, giờ bạn nên ghé nhiều vào forum neobux problem and doubts để học thêm sẽ có nhiều thông tin giúp ích cho bạn.

standard làm RR sẽ rất khó có lợi nhuận, mình chỉ hướng dẫn ref làm RR với golden, golden neobux rất khó làm, kg cẩn thận bạn sẽ vẫn có thể bị lỗ với golden.
Có nghĩa là mình thuê rent làm vốn lên golden. có ít tiền chưa đủ lên gold ý bạn

Có nghĩa là mình thuê rent làm vốn lên golden. có ít tiền chưa đủ lên gold ý bạn
Golden cần vốn không phải nhiều lắm, chỉ cần tối thiểu $340-$680, điều quan trọng là có người hướng dẫn bạn làm, còn bạn tự làm sẽ gặp khó khăn rất nhiều, chỉ có thể nói neobux golden rất khó làm.

làm gì có ref lười hay ko lười, Ít thì nó clix lung tung, lúc lên cao các bạn sẽ thấy AVG của nó ổn định ở mức 0.7. =))... Ko có tiền gia hạn 240 ngày 1 ref tắt autopay thì nghỉ chơi thằng này đi, xác định cầm 2 3k trở lên mới chơi đc

làm gì có ref lười hay ko lười, Ít thì nó clix lung tung, lúc lên cao các bạn sẽ thấy AVG của nó ổn định ở mức 0.7. =))... Ko có tiền gia hạn 240 ngày 1 ref tắt autopay thì nghỉ chơi thằng này đi, xác định cầm 2 3k trở lên mới chơi đc
Bác Kimhue chỉ cần 340$ là đủ kìa.

Bác Kimhue chỉ cần 340$ là đủ kìa.
bạn ấy siêu nhân gao nên mình ko đỡ đc. Vào forum của nó sẽ thấy AVG của các Pro trong đó chỉ ở 0.67 - 0.7, việc bật autopay và gia hạn 90 ngày cũng vẫn cứ lỗ, thứ 2 là ko nâng lên U để ref đc tái chế tự động sau 4 ngày thì cứ yên tâm là AVG nó còn thấp nữa, 0.5 luôn, nếu ko thì lại thêm tiền tái chế =)). Riêng cái tiền nâng lên U đã mất gần 1k rồi. Cứ chơi đi sẽ hiểu, chỉ đc tháng đầu tiên thôi, sang tháng thứ 2 chỉ biết ngồi mà kêu trời =)). Lúc đó các bạn sẽ biết vì sao tiền của mình nó cứ ít dần ít dần và => zero...^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back