bạn ấy siêu nhân gao nên mình ko đỡ đc. Vào forum của nó sẽ thấy AVG của các Pro trong đó chỉ ở 0.67 - 0.7, việc bật autopay và gia hạn 90 ngày cũng vẫn cứ lỗ, thứ 2 là ko nâng lên U để ref đc tái chế tự động sau 4 ngày thì cứ yên tâm là AVG nó còn thấp nữa, 0.5 luôn, nếu ko thì lại thêm tiền tái chế =)). Riêng cái tiền nâng lên U đã mất gần 1k rồi. Cứ chơi đi sẽ hiểu, chỉ đc tháng đầu tiên thôi, sang tháng thứ 2 chỉ biết ngồi mà kêu trời =)). Lúc đó các bạn sẽ biết vì sao tiền của mình nó cứ ít dần ít dần và => zero...^^
Đó là lí do neobux sống hoài không chết:D

Làm gì có chuyện Ultimate tự động tái chế sau 4 ngày, bạn ngày nhé. Mà cũng chẳng ai làm lâu dài ở Neo lại gia hạn 90 ngày cả. Golden BEP chỉ loanh quanh 0.5 thôi. 340$ đủ đầu tư là bt. Vấn đề là lãi it :D

làm gì có ref lười hay ko lười, Ít thì nó clix lung tung, lúc lên cao các bạn sẽ thấy AVG của nó ổn định ở mức 0.7. =))... Ko có tiền gia hạn 240 ngày 1 ref tắt autopay thì nghỉ chơi thằng này đi, xác định cầm 2 3k trở lên mới chơi đc
Làm RR thì không có gì gọi là đảm bảo, tuỳ vào sự thích hợp mà bạn áp dụng, phương pháp bạn làm tốt thì bạn sẽ có lãi, bạn làm kg đúng thì bạn sẽ bị lỗ, mình thấy được những gì bạn kg thấy, mình biết được những gì bạn chưa biết, mình làm neobux kể từ 2009, chính thức đầu tư làm nghiêm túc từ 2012, neobux bạn làm sẽ kg thể có lợi nhuận nhanh được, số vốn bạn bỏ ra nhanh nhất cũng phải 2 năm mới lấy lại được, còn chậm thì phải 3 hoặc 4 năm, bạn có muốn chọn neobux làm đầu tư kg là quyết định và tầm nhìn của bạn.

Làm neobux sẽ có rất nhiều khó khăn, nếu ai cũng làm được thì nhà nhà làm neobux hết rồi.:)

Bác Kimhue chỉ cần 340$ là đủ kìa.
$340 chỉ đủ để bạn làm golden, golden chỉ là bước khởi đầu cho bạn phát triễn account, golden vẫn kg thể nào kiếm nhiều được, nếu bạn nghĩ bạn sẽ kiếm được nhiều và nhanh từ golden là 1 sai lầm.:)

bạn ấy siêu nhân gao nên mình ko đỡ đc. Vào forum của nó sẽ thấy AVG của các Pro trong đó chỉ ở 0.67 - 0.7, việc bật autopay và gia hạn 90 ngày cũng vẫn cứ lỗ, thứ 2 là ko nâng lên U để ref đc tái chế tự động sau 4 ngày thì cứ yên tâm là AVG nó còn thấp nữa, 0.5 luôn, nếu ko thì lại thêm tiền tái chế =)). Riêng cái tiền nâng lên U đã mất gần 1k rồi. Cứ chơi đi sẽ hiểu, chỉ đc tháng đầu tiên thôi, sang tháng thứ 2 chỉ biết ngồi mà kêu trời =)). Lúc đó các bạn sẽ biết vì sao tiền của mình nó cứ ít dần ít dần và => zero...^^
chỉ có người làm neobux mới hiểu, thành công cũng có, thất bại cũng nhiều.:)

Thật ra ai làm thì làm thôi mình đâu có xúi giục hay ngăn cản, tiền của các bạn mà, Mình chỉ nói với tư cách 1 người chơi PTC đc hơn 2 năm, dưới 1000$ ko DR, ko làm off, chắc chắn tiền trong neobux của các bạn sẽ cạn dần, Ai đầu tư cũng có lãi thì ko có chuyện nó sống đến 8 năm đâu....... Còn chiến thuật, mình xin thưa 1 trong những chiến thuật đầu tiên để làm neobux là vốn mạnh. Sai chặt đầu mình đi. =))

Thật ra ai làm thì làm thôi mình đâu có xúi giục hay ngăn cản, tiền của các bạn mà, Mình chỉ nói với tư cách 1 người chơi PTC đc hơn 2 năm, dưới 1000$ ko DR, ko làm off, chắc chắn tiền trong neobux của các bạn sẽ cạn
dần, Ai đầu tư cũng có lãi thì ko có chuyện nó sống đến 8 năm đâu....... Còn chiến thuật, mình xin thưa 1 trong những chiến thuật đầu tiên để làm neobux là
vốn mạnh. Sai chặt đầu mình đi. =))
Lãi của nó tính ra vài năm mới lại vốn nếu thuận lợi mà :), tầm dưới 3%/tháng thôi :D

Thật ra ai làm thì làm thôi mình đâu có xúi giục hay ngăn cản, tiền của các bạn mà, Mình chỉ nói với tư cách 1 người chơi PTC đc hơn 2 năm, dưới 1000$ ko DR, ko làm off, chắc chắn tiền trong neobux của các bạn sẽ cạn dần, Ai đầu tư cũng có lãi thì ko có chuyện nó sống đến 8 năm đâu....... Còn chiến thuật, mình xin thưa 1 trong những chiến thuật đầu tiên để làm neobux là vốn mạnh. Sai chặt đầu mình đi. =))
Có đúng có sai, nhưng chiến thuật đầu tiên làm neobux phải biết thế nào là an toàn với account, không hiểu mà dep vốn mạnh vào có ngày sẽ hối hận.:D

$340 chỉ đủ để bạn làm golden, golden chỉ là bước khởi đầu cho bạn phát triễn account, golden vẫn kg thể nào kiếm nhiều được, nếu bạn nghĩ bạn sẽ kiếm được nhiều và nhanh từ golden là 1 sai lầm.:)
Ý tớ là 340 là đủ trụ lại golden là để tích lũy vốn lên dần phải ko ?
Mà với cách làm của cậu thì max golden lãi tầm bao nhiêu ?

Có đúng có sai, nhưng chiến thuật đầu tiên làm neobux phải biết thế nào là an toàn với account, không hiểu mà dep vốn mạnh vào có ngày sẽ hối hận.:D
an toàn với acc ko phải là chiến thuật mà là cái điều tối thiểu cần phải biết với mọi người chơi PTC rồi, cái này mà ko biết nữa thì đừng nói đến 2 từ chiến thuật =))

Ý tớ là 340 là đủ trụ lại golden là để tích lũy vốn lên dần phải ko ?
Mà với cách làm của cậu thì max golden lãi tầm bao nhiêu ?
uhm, chỉ có thể nói lúc mình làm golden thì lãi tầm $30/tháng. Còn các members khác thì mình kg biết, có người làm mini jobs tốt thì cũng kiếm kha khá.:)

Hehe, hôm nay được một thằng rr golden bác ạ. 9 click :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week