mình toàn làm task bên elite thôi giờ có chút vốn để nghiên cứu neobux coi nào
hehe
ref cho bạn nhá mà chưa biết khi nào đầu tư đâu, để xem sao đã :D

thớt ơi reg bị lỗi này là sao?

Your computer's clock is incorrect.
Please set the correct time and date and refresh
this page until this warning disappears.

bạn chỉnh sửa lại ngày giờ tháng năm cho đúng mới đăng ký được.:)
nãy giờ lọ mọ chỉnh mà cũng chẳng đc, để mai thử lại
mình làm task bên elite cũng khá mà ko biết rate neobux đc nhiêu bạn nhỉ, cũng muốn lò mò đầu tư mà sợ lỗ cong đít :p

nãy giờ lọ mọ chỉnh mà cũng chẳng đc, để mai thử lại
mình làm task bên elite cũng khá mà ko biết rate neobux đc nhiêu bạn nhỉ, cũng muốn lò mò đầu tư mà sợ lỗ cong đít :p
Bạn làm được jobs tốt thì cũng kiếm được kha khá với neobux, quan trọng đầu tư làm neobux là phải có người hướng dẫn bạn làm, bạn sẽ không bị lỗ. Neobux bạn làm jobs được $1 thì neobux sẽ bonus thêm cho bạn 15% với standard member và nếu là golden thì được 30% bonus, neobux lợi thế là bạn có thể rút instant payment, tiền sẽ về tk paypal bạn ngay tức thì.

Ngoài neobux bonus cho bạn, mình sẽ trả thêm cho bạn 6% tiền jobs vì mình nhận được 12% từ jobs bạn làm.:)

ở ngoài kiếm cơm cũng không dễ, không có vốn mà muốn kiếm nhanh và nhiều là điều không thể.:D
Nếu bạn là người sống 100% tiền từ PTC thì mình không ý kiến vụ ra ngoài kiếm việc. Cái PTC này mình làm thêm để giết thời gian rảnh ban đêm.

Nếu bạn là người sống 100% tiền từ PTC thì mình không ý kiến vụ ra ngoài kiếm việc. Cái PTC này mình làm thêm để giết thời gian rảnh ban đêm.
Neobux không kiếm sống qua ngày cho hiện tại được, chỉ có thể làm rành dụm cho tương lai, mọi thứ điều là hy vọng, may mắn sẽ thành hiện thực.:)

hôm nay lại bị cái vụ ko Login = facebook dc, để login vào tasks.crowdflower.com.

Có ai bị trình trạng giống mình ko?

Hình em nó: https://farm1.staticflickr.com/578/22576118580_701e9b1789_b.jpg

Lân trước dùng chrome con Login được! Bây giờ thi cả 3 đứa, Firefox, chrome, IE đều bó tay.

hôm nay lại bị cái vụ ko Login = facebook dc, để login vào tasks.crowdflower.com.

Có ai bị trình trạng giống mình ko?

Hình em nó: https://farm1.staticflickr.com/578/22576118580_701e9b1789_b.jpg

Lân trước dùng chrome con Login được! Bây giờ thi cả 3 đứa, Firefox, chrome, IE đều bó tay.

Cuối cùng cũng biết lý do. Do file hosts nhe mấy you! Tại crack 1 số program, nên chắc có 1 số dòng chặn fackebook. Ai bị thì reset file hosts lại như ban đầu là ok.

hình con số của các bác ham quá :((
Vui khi thấy account tăng lên mỗi ngày, Neobux không kiếm sống qua ngày cho hiện tại được, chỉ có thể làm rành dụm cho tương lai, mọi thứ điều là hy vọng, may mắn sẽ thành hiện thực.:)

post proof lên là được bouns hả bác :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week