nếu nói như bạn vậy neobux có thể điều khiển số clickcủa rr mình thuê phải không? tại dù bữa tới giờ mình thuê cũng tầm 50rr nhưng hiếm lắm thì rr của mình click mới dưới số BEP >0.6 cả. thường thì mình thấy khoảng tầm 0.7-1.3 không à.
tóm lại bạn có nghĩ neobux có thể điều khiển số click của rr mình thuê không?

nãy giờ lọ mọ chỉnh mà cũng chẳng đc, để mai thử lại
mình làm task bên elite cũng khá mà ko biết rate neobux đc nhiêu bạn nhỉ, cũng muốn lò mò đầu tư mà sợ lỗ cong đít :p
này là site nào vậy bạn :D

nếu nói như bạn vậy neobux có thể điều khiển số clickcủa rr mình thuê phải không? tại dù bữa tới giờ mình thuê cũng tầm 50rr nhưng hiếm lắm thì rr của mình click mới dưới số BEP >0.6 cả. thường thì mình thấy khoảng tầm 0.7-1.3 không à.
tóm lại bạn có nghĩ neobux có thể điều khiển số click của rr mình thuê không?
RR là hệ thống hoá, neobux không thể điều khiển theo từng account, bạn phải làm đúng cách thì mới có lợi nhuận, nếu bạn là standard làm RR thì sẽ rất khó có lợi nhuận, còn golden làm RR, không có người kinh nghiệm hướng dẫn bạn làm, bạn vẫn có thể sẽ bị lỗ. Bạn nên ghé forum neobux problem and doubts học thêm kinh nghiệm. Mình học 5 năm từ đấy, và vẫn continue learning.:)

cho mình hỏi mình hiện đang có 680 ref, thu nhập hiện tại dao động 4$ - 5$ thì có dc không bạn ?
với hướng sắp tới, mình không biết nên nạp tiền lên thẳng 2000ref hay lên 750ref trước, gia hạn tất cả ref 150 ngày rồi mới tính tới viêc mua thêm rè hở bạn?
xin cho mình chút ý kiến, mình cám ơn :)

cho mình hỏi mình hiện đang có 680 ref, thu nhập hiện tại dao động 4$ - 5$ thì có dc không bạn ?
với hướng sắp tới, mình không biết nên nạp tiền lên thẳng 2000ref hay lên 750ref trước, gia hạn tất cả ref 150 ngày rồi mới tính tới viêc mua thêm rè hở bạn?

Ý kiến mình là bạn nên gia hạn ref 240 days, golden rất khó làm, bạn nên biết lãi lỗ 1 ngày và tổng lãi lỗ 1 tháng, không nên thuê quá nhiều vượt khả năng, khi chưa biết được quản lý ref hiệu quả thì kg nên thuê quá 500 RR.:)

Ý kiến mình là bạn nên gia hạn ref 240 days, golden rất khó làm, bạn nên biết lãi lỗ 1 ngày và tổng lãi lỗ 1 tháng, không nên thuê quá nhiều vượt khả năng, khi chưa biết được quản lý ref hiệu quả thì kg nên thuê quá 500 RR.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week