cho mình hỏi khi 500 RR mà bạn lời 3$/ngày thì khi đó trung bình 1 ngày bạn kiếm được bao nhiêu vậy? 5$ không :(
Xem lại record golden 500RR, mình nhận được click từ 322-428, một ngày nhận bao nhiêu kg quan trọng, quan trọng là tổng bình quân 1 tháng, vì bạn sẽ có lúc thấp lúc cao.

Xem lại record golden 500RR, mình nhận được click từ 322-428, một ngày nhận bao nhiêu kg quan trọng, quan trọng là tổng bình quân 1 tháng, vì bạn sẽ có lúc thấp lúc cao.

ok tks bạn :)
mình nhầm ở trên, lợi nhuận 30$/tháng thì 1 ngày lời khoảng 1$ (mình chia cho 10 nên nhầm :D)

bạn có thể cho mình biết trung bình mỗi nấc thang số lượng ref ra sao thì bạn recycle bình quân 1 ngày hay 1 tháng bao nhiêu không ? :)

ok tks bạn :)
mình nhầm ở trên, lợi nhuận 30$/tháng thì 1 ngày lời khoảng 1$ (mình chia cho 10 nên nhầm :D)

bạn có thể cho mình biết trung bình mỗi nấc thang số lượng ref ra sao thì bạn recycle bình quân 1 ngày hay 1 tháng bao nhiêu không ? :)
Sorry bạn, chiến thuật và recycle mình chỉ có thể hướng dẫn ref mình làm, vì đó là trách nhiệm của 1 upline, bạn nên ghé forum neobux problem and doubts học thêm kinh nghiệm, mình cũng học 5 năm kinh nghiệm từ trong ấy.

copy từ member mdim chia sẽ cho bạn tham khảo:
A referral that clicks 2 ads every 2 days can be profitable for your account, if you extend him for 240 days.

Assuming that you are clicking the 4 orange advertisements daily, there are basically 2 things you can do if you are not satisfied with your referrals:

1. You can reduce the cost and therefore increase your profit margin by using a renewal plan for more days to reduce the average renewal cost per day in the long run. This way you can turn some unprofitable now referrals to profitable ones. In example when you have 1-250 rented referrals, if you extend a referral for 240 days the price is $1.12 and this is equal to $1.12/8=$0.14 per month (30 days), while if you extend for 30 days the price is $0.19 per month. Keep in mind that is always safer to rent less referrals than what you can afford and use the rest of the budget to extend the ones you will rent for as longer as possible the first time.

2. Use manual recycle (based on the clicking patterns you will discover apply a reasonable recycle policy). The detailed previous behavior of every referral is the key (try to spot recurrent behaviors to understand the clicking patterns). Example: You have a referral who is clicking 1 ad every 3 days and he/she did that 7 times in a row. That referral is clicking obviously in a non profitable way for the last 21 days. In this case you have a clear clicking pattern which is not profitable, has no chances to reach the auto-recycle (this is a free recycle which will happen automatically if any of your referrals has stayed inactive for 14 consecutive days) limit and therefore it would be reasonable to recycle manually (personally in this example I would have recycled him/her at the 4th or 5th time).

As you understand you should keep detailed stats daily. If you don't know how to use the exported lists, then this post will help you a lot:
https://www.neobux.com/forum/?frmid=7&tpcid=151430&msgid=1639866#m1639866

Useful info about the BEP (which can be used as a measure to understand if a clicking behavior is profitable or not) here: https://www.neobux.com/forum/?frmid=7&tpcid=151430&msgid=1639861#m1639861

Do not forget to give always enough time to referrals (especially new ones) to show you what they can do for you. Also, if it's the fist time a referral stays inactive for several days, it's actually reasonable to wait for a possible auto-recycle.

Remember always that the best recycle policy is the one you will develop yourself based on the behavior of your referrals. Since every account and referral is unique there is not a standard recipe that will work for every one.

Last but not least, doing some Mini Jobs, completing Point/Coin offers, getting some direct referrals, clicking advertisements and using you AdPrize chances can all help you to increase your earnings. Buying an upgrade when you believe is a useful one and you can afford it can help too.

Mình ké xíu
Có bạn nào có acc neobux với mini jobs level 1 không chơi nữa, bán lại cho mình, giá cả mua theo acc nhé. 20 - 30 $ hoặc cao hơn.

Hiện tại crowdflower đang hạn chế lên level, task help us validate authors and articles rất nhiều nhưng nó không tính vào task lên level, vì vậy mình mới cần mua acc.

Sorry bạn, chiến thuật và recycle mình chỉ có thể hướng dẫn ref mình làm, vì đó là trách nhiệm của 1 upline, bạn nên ghé forum neobux problem and doubts học thêm kinh nghiệm, mình cũng học 5 năm kinh nghiệm từ trong ấy.

hì, hơi tiếc là biết topic này trễ, hồi đó ref cho bạn thì ít ra cũng dc hướng dẫn vụ job, làm bậy giờ bị khóa luôn rùi :D

à, nếu vậy bạn có thể trả lời giúp mình câu này không:
giả sử bạn đang có 500ref đã gia hạn 240 ngày, ko bật autopay, thì tới thời điểm ref còn bao nhiêu ngày bạn sẽ gia hạn tiếp, và gia hạn 240 ngày tiếp luôn hay sao?
mình cám ơn ngen :D

ai hướng dẫn mình chơi neobux với, newbie bắt đầu làm, mình muốn thu nhận 3 đến 5$/ ngày, mình có thể bỏ vốn 500$ đầu tư, bạn nào chỉ chiến thuật và kinh nghiệm mình theo với, va ref theo bạn, thời gian mình rảnh online hàng ngày, mỗi ngày 2 tiếng

hì, hơi tiếc là biết topic này trễ, hồi đó ref cho bạn thì ít ra cũng dc hướng dẫn vụ job, làm bậy giờ bị khóa luôn rùi :D

giả sử bạn đang có 500ref đã gia hạn 240 ngày, ko bật autopay, thì tới thời điểm ref còn bao nhiêu ngày bạn sẽ gia hạn tiếp, và gia hạn 240 ngày tiếp luôn hay sao?
Gia hạn hết 240 ngày với 500RR + Acc Golden thì điểm hòa vốn của cậu là 0,541 nhé.

mình thường tái gia hạn ref khi ref còn khoản 10 ngày hết hạn, vì tiền mình luôn luôn có sẵn.:D

ai hướng dẫn mình chơi neobux với, newbie bắt đầu làm, mình muốn thu nhận 3 đến 5$/ ngày, mình có thể bỏ vốn 500$ đầu tư, bạn nào chỉ chiến thuật và kinh nghiệm mình theo với, va ref theo bạn, thời gian mình rảnh online hàng ngày, mỗi ngày 2 tiếng
Thu nhập với $3-5/ngày với vốn $500 là không thể, hoặc bạn phải bỏ ra rất nhiều công sức, newbie nên tự chọn upline nếu bạn thấy upline có thể giúp bạn, mời bạn ghé topic tuyển ref của mình dưới chữ ký tham khảo.:)

Nói thật mình đầu tư vào acc neobux 200$ rồi, đã up lên gold và từng mua đến 500 ref, nhưng giờ avg quá thấp, thu ko đủ chi gia hạn ref, chắc jo còn khoảng 300 ref, vừa để cho thằng e làm mấy hôm, nếu bác nào thích e để lại nếu được giá. ( đã từng payout 20$ )

( chủ yếu e kiếm ăn bên forex...jo off bên này để tập trung vào forex )

Nói thật mình đầu tư vào acc neobux 200$ rồi, đã up lên gold và từng mua đến 500 ref, nhưng giờ avg quá thấp, thu ko đủ chi gia hạn ref, chắc jo còn khoảng 300 ref, vừa để cho thằng e làm mấy hôm, nếu bác nào thích e để lại nếu được giá. ( đã từng payout 20$ )

( chủ yếu e kiếm ăn bên forex...jo off bên này để tập trung vào forex )
Acc của bạn có jobs level 1 không? , có để mình mua lại giá cao.

Acc neobux của e nếu bán được bao nhiêu ? Tình trạng: gold member từ cuối tháng 10/2015. Có 300 ref, đã từng payout 3 lần thì phải ( khoảng 20$), ko có job.
Jo e nghĩ bác nào mua giá hợp lí e để lại...( ko biết giá cụ thể, nhưng phát cái giá mong muốn 100$, vì e chỉ muốn lấy lại phần vốn đó thôi, còn lại coi như lỗ ! )
Vì jo chán rồi, mất nhiều time mà chả được bao nhiêu...

Acc neobux của e nếu bán được bao nhiêu ? Tình trạng: gold member từ cuối tháng 10/2015. Có 300 ref, đã từng payout 3 lần thì phải ( khoảng 20$), ko có job.
Jo e nghĩ bác nào mua giá hợp lí e để lại...( ko biết giá cụ thể, nhưng phát cái giá mong muốn 100$, vì e chỉ muốn lấy lại phần vốn đó thôi, còn lại coi như lỗ ! )
Vì jo chán rồi, mất nhiều time mà chả được bao nhiêu...
Mua bán acc là vi phạm TOS neobux, người bán sau này mà reg lại acc trên máy từng view ads neobux là cả 2 acc sẽ bị suspended.:D
tui nói như trên có đúng không thím kiemhue:p

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week