cho mình hỏi mình hiện đang có 680 ref, thu nhập hiện tại dao động 4$ - 5$ thì có dc không bạn ?
với hướng sắp tới, mình không biết nên nạp tiền lên thẳng 2000ref hay lên 750ref trước, gia hạn tất cả ref 150 ngày rồi mới tính tới viêc mua thêm rè hở bạn?
xin cho mình chút ý kiến, mình cám ơn :)

680 ref mà 1 ngày bạn chỉ có 4$ thì hơi ít rồi đó bạn ạ @@

Ý kiến mình là bạn nên gia hạn ref 240 days, golden rất khó làm, bạn nên biết lãi lỗ 1 ngày và tổng lãi lỗ 1 tháng, không nên thuê quá nhiều vượt khả năng, khi chưa biết được quản lý ref hiệu quả thì kg nên thuê quá 500 RR.:)

hì, mình thì quản lý recycle theo soft Neobux Referrals Handy Manager thôi, mỗi ngày recycle khoảng 10 thằng, tiện cho mình hỏi với bạn nếu có 750ref thì mỗi ngày nó kiếm cho bạn được bao nhiêu, đã enable autopay, mình cám ơn :)

680 ref mà 1 ngày bạn chỉ có 4$ thì hơi ít rồi đó bạn ạ @@
từ sau khi mình mua 300 thằng trờ lên thì cứ 100 thằng mình thấy chỉ tăng được 0.5$ thôi à, nếu cứ theo đà đó thì tới khi 2k ref thì mỗi ngày chắc sẽ kiếm dc 15$-18$ tùy quản lý, do hồi kỳ mình xem trên neobux có bác nào (thấy tham gia lâu rùi, hình như là ng` viết phần mềm bên trên mình nói thì bác đó có 2k ref mỗi ngày cũng kiếm dc khoảng 17$), theo bạn với 680ref như mình thì kiếm dc bao nhiêu mỗi ngày thì ok hở bạn? cho mình xin tí lời khuyên, tks bạn :D

Chơi free và làm job sau 20 ngày cũng được như vầy..

Mình chán neobux quá rồi...trước đầu tư được 500 ref, đã up lên golden mới đầu hiệu quả khá rõ nhưng về sau cứ kém dần...ngày có trên một trăm thằng click ( còn chưa được 400 click ) jo ko đủ gia hạn nên mỗi ngày chỉ gia hạn một vài thằng và cũng chỉ đủ để gia hạn 30 ngày...ref giờ chỉ còn hơn 300 thằng, mất bao nhiêu time với nó. Chưa hoàn được vốn đây...

Các bác nên tìm hiểu Neobux cho kĩ. Đọc thấy bác bảo bật autopay với gia hạn 30 ngày là không ổn r

hì, mình thì quản lý recycle theo soft Neobux Referrals Handy Manager thôi, mỗi ngày recycle khoảng 10 thằng, tiện cho mình hỏi với bạn nếu có 750ref thì mỗi ngày nó kiếm cho bạn được bao nhiêu, đã enable autopay, mình cám ơn :)

từ sau khi mình mua 300 thằng trờ lên thì cứ 100 thằng mình thấy chỉ tăng được 0.5$ thôi à, nếu cứ theo đà đó thì tới khi 2k ref thì mỗi ngày chắc sẽ kiếm dc 15$-18$ tùy quản lý, do hồi kỳ mình xem trên neobux có bác nào (thấy tham gia lâu rùi, hình như là ng` viết phần mềm bên trên mình nói thì bác đó có 2k ref mỗi ngày cũng kiếm dc khoảng 17$), theo bạn với 680ref như mình thì kiếm dc bao nhiêu mỗi ngày thì ok hở bạn? cho mình xin tí lời khuyên, tks bạn :D
Lúc mình làm golden với 500RR thì có AVG 0.71-0.73/tháng, lợi nhuận khoản $30/tháng. Bạn không nên sử dụng autopay, vì autopay chỉ giảm được 15% giá thuê, về lâu dài bạn sẽ thu không đủ bù chi.

Mình chán neobux quá rồi...trước đầu tư được 500 ref, đã up lên golden mới đầu hiệu quả khá rõ nhưng về sau cứ kém dần...ngày có trên một trăm thằng click ( còn chưa được 400 click ) jo ko đủ gia hạn nên mỗi ngày chỉ gia hạn một vài thằng và cũng chỉ đủ để gia hạn 30 ngày...ref giờ chỉ còn hơn 300 thằng, mất bao nhiêu time với nó. Chưa hoàn được vốn đây...
Sai lầm thứ nhất bạn mắc phải là khi đầu tư vào site ptc thì nên chọn 1 upline có kinh nghiệm hướng dẫn bạn làm, bạn sẽ không đi sai bước và thê thảm như vầy. Đây là tình hình chung với rất nhiều members mới tham gia vào neobux, giờ bạn có thể ghé học thêm kinh nghiệm với forum neobux problem and doubts section.

cần mua acc neobux đã up lên golden, đã từng được pay , a e nào vì lý do nào không dùng bán lại

cần mua acc neobux đã up lên golden, đã từng được pay , a e nào vì lý do nào không dùng bán lại
Mua bán acc là vi phạm TOS neobux, người bán sau này mà reg lại acc trên máy từng view ads neobux là cả 2 acc sẽ bị suspended.:)

Lúc mình làm golden với 500RR thì có AVG 0.71-0.73/tháng, lợi nhuận khoản $30/tháng. Bạn không nên sử dụng autopay, vì autopay chỉ giảm được 15% giá thuê, về lâu dài bạn sẽ thu không đủ bù chi.

bạn cho mình hỏi lợi nhuận $30/tháng, tức là 1 ngày khoảng 3$, vậy là số click của RR trong 1 ngày cho bạn khoảng 300 (500RR) hay còn hơn 300 luôn dzậy bạn :)
còn về autopay thì trước mắt mình vẫn phải bật thui, đỡ dc thằng nào hay thằng đấy, đợi có tiện nạp vào để gia hạn lên 240 ngày thì lúc đó sẽ tắt, lúc đó thu tiền chắc mới để dành mua lên 2k RR xong ngưng luôn :)

bạn cho mình hỏi lợi nhuận $30/tháng, tức là 1 ngày khoảng 3$, vậy là số click của RR trong 1 ngày cho bạn khoảng 300 (500RR) hay còn hơn 300 luôn dzậy bạn :)
còn về autopay thì trước mắt mình vẫn phải bật thui, đỡ dc thằng nào hay thằng đấy, đợi có tiện nạp vào để gia hạn lên 240 ngày thì lúc đó sẽ tắt, lúc đó thu tiền chắc mới để dành mua lên 2k RR xong ngưng luôn :)
Vấn đề của bạn ấy là ở chỗ này : mua 500 fef hết 100$ cho 30 ngày. Mà lãi có 30$ đến ngày thứ 30 bạn gia hạn tiếp 30 ngày lại mất 100$ và cứ như vậy ...còn bạn gia hạn 240 ngày cho 500 ref hết 800$ và nếu cứ giữ avg khoảng như trên thì 8 tháng sau bạn có 30x8 = 240$ !!! Lỗ chỏng chơ luôn !!!

Đọc xong kế hoạch của bạn mình chỉ biết lắc đầu.:eek::eek::eek:

Vấn đề của bạn ấy là ở chỗ này : mua 500 fef hết 100$ cho 30 ngày. Mà lãi có 30$ đến ngày thứ 30 bạn gia hạn tiếp 30 ngày lại mất 100$ và cứ như vậy ...còn bạn gia hạn 240 ngày cho 500 ref hết 800$ và nếu cứ giữ avg khoảng như trên thì 8 tháng sau bạn có 30x8 = 240$ !!! Lỗ chỏng chơ luôn !!!
Bạn nên biết doanh thu và lợi nhuận, mình lợi nhuận $30/tháng là đã trừ hết các chi phí recycle và phí thuê RR.:)

nếu tính chính xác thì phải tính 240 ngày dc deal 30% nữa, mà đúng là dù deal thì trong trường hợp trên vẫn bị lỗ....

Đọc xong kế hoạch của bạn mình chỉ biết lắc đầu.:eek::eek::eek:
bị gì rứa bạn, tiền thì mình ko thể tập trung nạp trong 1 lần rùi o.o
mà bạn có thể trả lời giúp mình câu hỏi bên trên hok

bạn cho mình hỏi lợi nhuận $30/tháng, tức là 1 ngày khoảng 3$, vậy là số click của RR trong 1 ngày cho bạn khoảng 300 (500RR) hay còn hơn 300 luôn dzậy bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week