lấy cái éo gì mà bảo cực kỳ uy tín :v . mà cái giá thì cũng éo tưởng luôn

lấy cái éo gì mà bảo cực kỳ uy tín :v . mà cái giá thì cũng éo tưởng luôn
mình nói bạn biết nhé, thông tin thì trên fb về mình quá rõ rồi, 1tr ko đáng, số đt mình xài lâu năm, trung gian thì cũng được nhưng bạn chịu.ok?

Các bác cho em hỏi với member golden ở Neobux thì avg bao nhiêu thì lãi và ở golden thì nên thuê bao nhiêu ref? E nghe nói bên này ref lười click lắm phải không ạ? E mới chơi nên chưa có nhiều kinh nghiệm nhờ các bác chỉ giùm ạ!

Các bác cho em hỏi với member golden ở Neobux thì avg bao nhiêu thì lãi và ở golden thì nên thuê bao nhiêu ref? E nghe nói bên này ref lười click lắm phải không ạ? E mới chơi nên chưa có nhiều kinh nghiệm nhờ các bác chỉ giùm ạ!
chưa có kinh nghiệm mà up golden chắc bạn sẽ bị lỗ, kg nên thuê quá nhiều rr, chỉ nên khoản 250-750 rr là vừa, extend max 240 days, kg nên theo dõi AVG, mà nên theo dõi RR clicking pattern.:)

gợi ý , task này nên đăng ký sẵn 1 nick linked in bằng cách signup with google plus . Rồi cập nhật profile đầy đủ ( advanced ) là ổn . nick add 1-2 thằng bạn , xong để 1 tháng sau làm là không bị ban nick vì nghi vấn robot

gợi ý , task này nên đăng ký sẵn 1 nick linked in bằng cách signup with google plus . Rồi cập nhật profile đầy đủ ( advanced ) là ổn . nick add 1-2 thằng bạn , xong để 1 tháng sau làm là không bị ban nick vì nghi vấn robot
Nó giới hạn số lần search mà bác! Báo Fisrt Connection j đo! Rùi 24h sau mới reset.

Em nó đây! Due to excessive searching, your people search results are limited to your 1st-degree connections for security reasons. This restriction will be lifted in 24 hours.

Đang chạy tool mà thấy trả kết quả về toàn là 0. Biết xong phim, vô login = tay lại thấy em nó thông báo! haiz haiz

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,593
171,630
Latest member
nguyenngocl518

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week