Thì ra là bác có tool , vậy thì ngon rồi , mà làm dc nhiêu tásk rồi bác

sáng ra làm được task $1 ngon vãi

task sau đây chủ yếu làm để tăng lv là chính 0.02/task thì bèo
Find former employee counts for companies

mấy bác kia có bi LinkID báo cái nì ko vây? Due to excessive searching, your people search results are limited to your 1st-degree connections for security reasons. This restriction will be lifted in 24 hours.

mới chạy dc gân 200 task là bị 0000! Làm mất mối ngon! Task này thấp nhưng Auto dc! Kiếm xiền ngon hơn mấy Task khác

sáng ra làm được task $1 ngon vãi

task sau đây chủ yếu làm để tăng lv là chính 0.02/task thì bèo
Find former employee counts for companies
hehe.. thấy bạn nói liền vào mini job xem ngay, làm được 1 task 89cents.
GTrack System CLub

register kg được trang đó, làm đại trả lời:
1. có khoảng 30người, hệ thống android. thế là được 89cents:D

mấy bác kia có bi LinkID báo cái nì ko vây? Due to excessive searching, your people search results are limited to your 1st-degree connections for security reasons. This restriction will be lifted in 24 hours.

mới chạy dc gân 200 task là bị 0000! Làm mất mối ngon! Task này thấp nhưng Auto dc! Kiếm xiền ngon hơn mấy Task khác
có tool nữa hả bạn @@

hehe.. thấy bạn nói liền vào mini job xem ngay, làm được 1 task 89cents.
GTrack System CLub

register kg được trang đó, làm đại trả lời:
1. có khoảng 30người, hệ thống android. thế là được 89cents:D
cái đó phang đại mà, chứ ai biết gì trong đó đâu, ha ha trên elite là $1, các trang còn lại $0.89

vậy là neobux lời 11cents rồi, nhiều members làm jobs này neobux sẽ giàu to.:)
ừm
sáng m mắt nhắm mắt mở mò vào task đó từ neobux, ko để ý bên elite có
thế là mất 11 cents

neobux có 12% bonus, tính ra lời hơn đấy
12% x 0.89 thì cũng như nhau thôi
cơ mà neobux rút mất phí bạn ạ
elite ko mất đồng nào

linkID bắt gõ capt
tùy theo acc và ip thôi, tớ làm chưa bao giờ gõ captcha.

Với lại mấy bác cày kinh quá nó tưởng robot, vừa làm vừa uống trà như tớ thì khỏi bị, kakaak

Các bác cho em hỏi với member golden ở Neobux thì avg bao nhiêu thì lãi và ở golden thì nên thuê bao nhiêu ref? E nghe nói bên này ref lười click lắm phải không ạ? E mới chơi nên chưa có nhiều kinh nghiệm nhờ các bác chỉ giùm ạ!
Mình từng chơi neo hơn nữa năm trước r, lúc đầu mới mua 100 con ref vs up gold thì click avg cao ngất ngưỡng. ~2 . rồi thêm 100 con nữa thì xuống 1.4, rồi làm thêm 100 con nữa thì còn ~1. Có thể do mình quản lý kém nhưng cuối cùng mình lấy lại đc vốn up gold và cạch luôn. Lúc nghĩ thì avg nó chỉ còn 0.8 thoai. :( Nên khuyên bạn chơi neo thì đừng nên mua quá nhiều ref.:oops:

Mình từng chơi neo hơn nữa năm trước r, lúc đầu mới mua 100 con ref vs up gold thì click avg cao ngất ngưỡng. ~2 . rồi thêm 100 con nữa thì xuống 1.4, rồi làm thêm 100 con nữa thì còn ~1. Có thể do mình quản lý kém nhưng cuối cùng mình lấy lại đc vốn up gold và cạch luôn. Lúc nghĩ thì avg nó chỉ còn 0.8 thoai. :( Nên khuyên bạn chơi neo thì đừng nên mua quá nhiều ref.:oops:
Neobux phải extended max 240 days thì mới kiếm được tí, 0.8 là có lãi rồi. mình thuê 500rr:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom