Job 0,01$ làm bên neobux lãi hơn,còn lại job > 0,01$ làm bên elite lãi hơn, nhưng tốt nhất chỉ làm 1 chanel đỡ rối

Ko có bác nào bị cái này seo? Due to excessive searching, your people search results are limited to your 1st-degree connections for security reasons. This restriction will be lifted in 24 hours.
Chăng lẻ chỉ có mình mình bị vậy trời :confused:! Ai có VPS cho mượn vài tiếng đi! hehe:rolleyes:

Ko có bác nào bị cái này seo? Due to excessive searching, your people search results are limited to your 1st-degree connections for security reasons. This restriction will be lifted in 24 hours.
Chăng lẻ chỉ có mình mình bị vậy trời :confused:! Ai có VPS cho mượn vài tiếng đi! hehe:rolleyes:

mà cho thuê chứ ko cho mượn :D

1. có khoảng 30người, hệ thống android. thế là được 89cents:D
Thanks bác, Chỉ với 3 click dc 1$, Quá thơm!!

trong list job không có , cũng may lưu lại full link để nếu hên thì còn . Thấy mọi người làm đại chưa bị flag nên mình vào link đó làm đại luôn , được 1 $ ngon lành , hy vọng không bị gì :p

Neobux phải extended max 240 days thì mới kiếm được tí, 0.8 là có lãi rồi. mình thuê 500rr:)
khổ cái lúc đó chưa có vốn để chơi max 240 bác ạ. thấy AVG nó giảm theo ngày nên e sợ quá next nó luôn. Cơ mà nếu chỉ thuê 200 ref với có tí vốn thì vẫn có ăn vs neo :)

khổ cái lúc đó chưa có vốn để chơi max 240 bác ạ. thấy AVG nó giảm theo ngày nên e sợ quá next nó luôn. Cơ mà nếu chỉ thuê 200 ref với có tí vốn thì vẫn có ăn vs neo :)
uhm, thuê 250rr up golden và tìm DR thì sẽ có ăn với neobux.:)

kaka! đã lươm dc 1 em VPS 1 năm!

Thấy mấy bác rôm rã con 89 cent quá...có bác nào thấy con 178 cent k??:D
"GTrack System Company - https://goo.gg"
Task : 1.VN-UK
2. Khoảng 30 người
3.Developed online market in Mobile Ads
4.Nlo
1$78 trong nháy máy kkkkkkkkkkk

Như title , mình mới tập làm task ở crowdflower mà bây giờ không sao lên được lv1 . có bác nào nghỉ chơi nhượng lại acc cho mình với được không .

Chấp nhận giá cao , inbox thỏa thuận nhé

Thấy mấy bác rôm rã con 89 cent quá...có bác nào thấy con 178 cent k??:D
"GTrack System Company - https://goo.gg"
Task : 1.VN-UK
2. Khoảng 30 người
3.Developed online market in Mobile Ads
4.Nlo
Thanks bác, 2$ chỉ với 4 click! Du payout, rut!

Công nhận mình tạo Topic này, cũng có lợi gớm! :)

mình vừa up lên goden và có 6$ trong acc, h nên thuê bao nhiêu rr hả các bạn, chơi lâu rồi nhưng chỉ chơi chay thôi
ẹc ẹc bạn up golden mà kg chờ đủ vốn mới up, có $6 thuê rr làm sau mà kiếm đủ $90 để duy trì golden cho năm kế tiếp. Neobux 1 là chơi free, 2 là up golden thuê tối thiểu 250 rr và tìm DR thì mới kiếm được.:)

bác cho e hỏi chút với.Đợt trước e có reg 1 acc rồi.giờ quên cả use và pass.trả có cách gì lấy lại được.
vậy bây giờ lập 1 cái khác có sao k?
nếu acc đó đã kg có login trong 60 ngày, thì acc đó sẽ bị auto suspended, kg lấy lại được acc. lập cái mới thì phải chờ cái củ bị khoá, tốt nhất nên chờ thêm tí thời gian.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,482
Latest member
weishao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week