upppppppp
cái vụ acc hôm nọ tớ gửi cậu kiểm tra thế nào rui? nhắn tin vào hộp thư diễn đàn mà không thấy trả lời!

=)))

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D;););););););):rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:o_Oo_Oo_Oo_O

Flag Removed after 7 days , not a month like before .

job level 1 mà bá vãi

Sao hình die hết thế này .
Happy Holiday CF nó thả nick ra =)) Thằng staff vừa pm

Attachments

54.3 KB · Views: 31
Em thề, em hứa , em đảm bảo , em mà có tiền mua phần mềm vip72 thì giờ chưa chắc thua gì bác :mad:

@@ ! Đâu cần xài vip72 lam gì cho tốn :D . xài hàng free vẫn fake đc mà . Quan trọng là cách fake thế nào thôi ! Voi lại dạo này ko fake nen ko biet nó thay đổi trong thế nào ? Có thể giờ fake là nó hạ luôn lv :D

kích thích vê lờ , tự nhiên holiday nó unban nick , rồi nó cho job này quay về =))

Hôm bữa nó cho job kia mới bá , mà nó cho có 1 job với lại nó bắt không được kể ai nghe về job đó . Mà em thấy không có gì to tát nên kể luôn =)). Nó bắt kiểm duyệt video clip xem 18+ hay không . Em đang muốn làm nữa mà nó không cho làm job đó nữa :D

Chỉ em với pro @@

chào các bác, em xin kể trường hợp của em vừa gặp, hi vọng các bác k ai bị như em.
em tham gia neo dc 3 tháng, và hôm qua e đã bị khóa tài khoản sau khi cố rút tiền,nguyên nhân (sau khi e đã tìm hiểu trên forum neo) là do e để Turbo on trong Opera
mini, lần thứ nhất rút tiền nó hiện lỗi cảnh báo"...error...please try again...few hour'' sau đó e chuyển sang trình duyệt khác vẫn thuê ref và chơi bình thường, đáng lẽ phải đợi 7-10 ngày sau mới nên rút tiếp, nhưng đến ngày thứ 6 e cố tình rút và... hôm qua tk đã bị khóa hixhix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,711
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom