Vậy tính ra standard avg click khoảng 45 click 1 tháng huề vốn, còn lại lỗ to nhỉ. ráng theo xem sao. đợi đủ 200 rr gia hạn 240 xong mới up gold hả cậu? AVG gold của cậu thường là nhiêu vậy?

Vậy tính ra standard avg click khoảng 45 click 1 tháng huề vốn, còn lại lỗ to nhỉ. ráng theo xem sao. đợi đủ 200 rr gia hạn 240 xong mới up gold hả cậu? AVG gold của cậu thường là nhiêu vậy?
mình khuyên bạn nếu có rr thì nên gia hạn 240 days, nếu có dư $$$ thì mới thuê thêm, đầu tư rr kg dễ ăn. mình là gold với 500 rr lãi chỉ có $0,30-$1/day. avg khoản 0.6-0.7

đúng là lỗ, mới thu hồi đc khoảng 1 nữa rồi nản bỏ luôn. Bác nào chơi mình cho acc. để 1 tháng nữa chắc nó cũng ban luôn.

đúng là lỗ, mới thu hồi đc khoảng 1 nữa rồi nản bỏ luôn. Bác nào chơi mình cho acc. để 1 tháng nữa chắc nó cũng ban luôn.
tiếc là mình kg có máy để làm, hy vọng sẽ có bạn khác nhận, cũng nên lưu ý bạn rằng, khi bạn đã cho acc thì máy pc đó bạn sẽ kg bao giờ đăng ký lại được neo, lỡ sau này bạn reg acc mới là 2 cái đều bị suspended, nếu may mắn acc củ đó bạn khác nhận mà cũng bỏ inactivity 60 days thì kg sao.;)

mình khuyên bạn nếu có rr thì nên gia hạn 240 days, nếu có dư $$$ thì mới thuê thêm, đầu tư rr kg dễ ăn. mình là gold với 500 rr lãi chỉ có $0,30-$1/day. avg khoản 0.6-0.7
Cậu thuê trước tầm bao nhiêu ref rồi mới up gold vậy cậu? gia hạn 240 ngày xong hết mới lên gold hả? Tại thấy trên mạng toàn nói lên gold khó thuê ref, chả hiểu sao lại khó.:confused:

Cậu thuê trước tầm bao nhiêu ref rồi mới up gold vậy cậu? gia hạn 240 ngày xong hết mới lên gold hả? Tại thấy trên mạng toàn nói lên gold khó thuê ref, chả hiểu sao lại khó.:confused:
mình thuê max 300 rr rồi mới up gold, gia hạn 240 days trước hoặc sau gold cũng được, quan trọng là bạn phải chuẩn bị đủ $$$ để gia hạn ref, gold khó thuê ref vì kg giống như standard thuê là có ngay, gold phải chờ đến thời gian thuê bắt buộc ( ví dụ bạn chọn thời gian thuê là 12g trưa, thì phải đúng 12g trưa nút referals mới hiện lên cho bạn thuê, nếu bạn chậm tay bạn sẽ kg thuê được gói 100rr và phải chờ đến hôm sau 12g trưa, và cứ như thế cho đến khi bạn thuê được).

bạn có acc ở http://buxvertise.com/ chưa. nếu chưa thì ex với mình nhé. click all ads mỗi ngày :D
ok thì pm lại nhé :D

bạn có acc ở http://buxvertise.com/ chưa. nếu chưa thì ex với mình nhé. click all ads mỗi ngày :D
ok thì pm lại nhé :D
buxvertise mình có, mà bị suspended lý do nói mình dùng autoclick, mình kg có dùng toàn click tay kg à, có send qua ticket mà kg giải quyết được, mình có thể join lại ex với bạn, bạn join xong neobux mình, mình sẽ join lại của bạn.

buxvertise mình có, mà bị suspended lý do nói mình dùng autoclick, mình kg có dùng toàn click tay kg à, có send qua ticket mà kg giải quyết được, mình có thể join lại ex với bạn, bạn join xong neobux mình, mình sẽ join lại của bạn.
ok, đợi tối về nhà mình ref = máy ở nhà cho chắc ăn nhé. site neobux thì mình chỉ cần click 4 ads vàng thôi đúng ko. còn site mình thì bạn phải click hết. vì mỗi ads mình đc có 0.001$ :( . mà cẫn thận có ads check bot đó. click nhầm vào vài phát là teo ngay :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week