Sao giờ em ko vào được nhỉ, sáng đứt mạng vừa mới nối xong ko biết có liên quan gì ko. Mà nhân tiện hỏi các bác cái này, Ref của các bác tỷ lên click là bao nhiêu (số Ref click/tổng ref ý)

Sao giờ em ko vào được nhỉ, sáng đứt mạng vừa mới nối xong ko biết có liên quan gì ko. Mà nhân tiện hỏi các bác cái này, Ref của các bác tỷ lên click là bao nhiêu (số Ref click/tổng ref ý)
avg ~0.7 - 0.8
đầu tư nhiều tiền thì hỏi ông thớt ấy ông chỉ cho

Thks b, ý mình là hiện tại mình có 40 ref nhưng 1 ngày chỉ có khoảng 20 ref click thôi. Không biết mọi người như nào @@
theo thông tin mật thì số ref click hàng ngày chỉ tầm 30 - 45% thôi :v đc 50% là ngon rồi còn gì :D

theo thông tin mật thì số ref click hàng ngày chỉ tầm 30 - 45% thôi :v đc 50% là ngon rồi còn gì :D
oh. Mình hôm nào may mắn thì dc 50%, k thì lèo tèo lắm. Tưởng mỗi mình bị. hehe. K có tiền đầu tư chơi lâu quá, làm task thì hoa cả mắt :confused:

mình có 500rr, 90-121 ref click mỗi ngày, nhưng vẫn có lãi.:)
thế thì đc khoảng 25% thôi à @@ ít vãi. thấy bọn nó show toàn đc 30 -35 % :))

thế thì đc khoảng 25% thôi à @@ ít vãi. thấy bọn nó show toàn đc 30 -35 % :))
RR click thì hên xui, kg lổ đã là may mắn. tuần đẹp trời với rr click.:)

mình vào neobux và click ads bình thường, chắc do lỗi đường truyền internet, bạn thử tắt mở moderm thay đổi ip sẽ vào được.
Thks bạn, nhưng chắc chrome nhà mình có vấn đề. Mình chuyển sang xài cốc cốc lại vào bình thường :oops:

đầu năm học này mình mới chơi neo bux, tết phải về nhà khoảng 20 ngày, mà ở nhà không có wifi hay mạng dây gì hết
mà trong điều khoảng 6.4 của nó ghi là
"Advertisements must not be viewed on mobile phones/tablets. Doing so may lead to the permanent suspension of your account. Advertisements must only be clicked on using a mouse and not using any other methods"
giờ không biết làm sao , tính sắm laptop hay tablet để về nhà click ads,mình thì thích tablet hơn
có bác nào dùng điện thoại hay máy tính bảng click ads rồi chưa, acc có bị đình chỉ thực sự không.Thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
419,525
171,569
Latest member
zi12zi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back