đầu năm học này mình mới chơi neo bux, tết phải về nhà khoảng 20 ngày, mà ở nhà không có wifi hay mạng dây gì hết
mà trong điều khoảng 6.4 của nó ghi là
"Advertisements must not be viewed on mobile phones/tablets. Doing so may lead to the permanent suspension of your account. Advertisements must only be clicked on using a mouse and not using any other methods"
giờ không biết làm sao , tính sắm laptop hay tablet để về nhà click ads,mình thì thích tablet hơn
có bác nào dùng điện thoại hay máy tính bảng click ads rồi chưa, acc có bị đình chỉ thực sự không.Thanks
Cũng có lần đi xa hơn tháng trời tính dùng đt và tablet để chơi trong thời gian đó nhưng nó không load được ad đâu bạn, mình thử mở lên thì nó cứ load thôi chứ nó không cộng $, còn như probux là nó báo thẳng là trình duyệt không phù hợp. Nên bạn dùng để đăng nhập giữ tk không bị inactive thì còn được, lần đó mình cũng làm vậy nên mấy tk mmo không bị inactive. Điều luật của nó là cấm chạy ad bằng đt và tab nên bạn đừng cố tìm cách chạy ad kẻo bị ban oan. Bạn có thể cho đăng nhập bằng đt và tab trước ở nhà 1 lần để nó dễ nhận thiết bị khi bạn đi xa, vì mình nhớ có 1 site (lâu quá không nhớ là site nào.^^.) nó bắt xác minh khi mình login vào máy khác đó.

nó ghi rõ ràng trong Rules zậy rồi còn gì, B close topic này nhá, chơi thử được rút nó ban nick ráng chịu =))

bác nào cho e biết neobux có bền vững ko. e đang dự tính đầu tư lâu dài vào nó. kiếm thu nhập ổn định. tâm 500ref gói golden lợi nhuận hàng ngày khoảng nhiêu ạ

bền vũng hay k cũng khó trả lời

theo như cách chơi neo là 2 3k $ vào và gia hạn ref 240 ngày mới có lãi

Mình mới chơi NeoBux đc một thời gian ngắn, giờ đang dự định Upgrade và thuê ref.
Không biết là giờ chơi có muộn không anh em ?
Ai có kinh nghiệm NeoBux chia sẻ mình với.
Cảm ơn.

mới làm xong jobs được $1:D

bác nào cho e biết neobux có bền vững ko. e đang dự tính đầu tư lâu dài vào nó. kiếm thu nhập ổn định. tâm 500ref gói golden lợi nhuận hàng ngày khoảng nhiêu ạ
Ổn định thì quá ổn định rồi, uy tín cũng quá uy tín rồi, nhưng nếu thím xác định mua gold vs 500 RR lợi thì ko thấy nhưng mỗi ngày thế nào cũng lỗ vài $, nếu muốn lời lập 1 site/blog rồi đầu tư 100$ thuê seoer nó làm cho- nếu ko biết seo, chắc chắn kiếm ko dưới 120 DR, và chắc chắn thu mỗi ngày tầm >1$ cho đến khi neobux sập. :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,928
Latest member
sodo66inet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week