mình chỉ làm mini job thôi mà sáng nay vừa bị suspend không hiểu lý do tại sao, mail support roi mà không thấy trả lời :(
các bạn cho hỏi mình có thể tạo lại account mới trên cùng 1 máy đuợc không, có bị suspend nữa không các bạn

mình chỉ làm mini job thôi mà sáng nay vừa bị suspend không hiểu lý do tại sao, mail support roi mà không thấy trả lời :(
các bạn cho hỏi mình có thể tạo lại account mới trên cùng 1 máy đuợc không, có bị suspend nữa không các bạn
bạn phải cho mình biết bạn bị suspended terms nào của neobux, thường thì khi neobux suspended accounts họ sẽ nói luôn lý do vi phạm terms điều mấy của họ, bạn có thể copy và paste ở đây mình xem giúp. khi account củ bị suspended, thì bạn có thể tạo account mới rồi send support ticket hỏi họ lý do và giải thích, nhưng nhớ đừng click ads account mới, nếu bạn có thể lấy lại account củ thì sẽ click bình thường account củ.

Nếu bạn chọn bỏ account củ, thì exchange site hoặc lấy refback với mình nhé.:)

YOUR ACCOUNT HAS BEEN SUSPENDED

You have violated our terms of service

You'll find more information in our terms of service.

If you've fixed what you've done wrong and want to request your account back you can contact us.
The request will be evaluated depending on the severity of your violation.

Nó chỉ ghi vậy khi mình vào neobux thôi bạn ạ, còn trong mail nó không có thông báo gì hết,

mình có gởi mail hỏi nó rồi, lúc hôm qua cashout bị lỗi, nên mình gởi ticket cho nó, nên mình có mail support của nó
sáng nay ra thì thấy bị suspend mà không có trả lới lý do, ức chế quá

YOUR ACCOUNT HAS BEEN SUSPENDED

You have violated our terms of service

You'll find more information in our terms of service.

If you've fixed what you've done wrong and want to request your account back you can contact us.
The request will be evaluated depending on the severity of your violation.

Nó chỉ ghi vậy khi mình vào neobux thôi bạn ạ, còn trong mail nó không có thông báo gì hết,

mình có gởi mail hỏi nó rồi, lúc hôm qua cashout bị lỗi, nên mình gởi ticket cho nó, nên mình có mail support của nó
sáng nay ra thì thấy bị suspend mà không có trả lới lý do, ức chế quá
Có 1 bạn trong mmo4me cũng bị suspended account với terms như trên, cũng mới đây gần 20 ngày gì đó, neobux trả lời là bạn ấy dùng proxy, còn tình hình ra sao, kết quả như thế nào thì kg thấy bạn ấy nói thêm.

Bạn có dùng proxy gì kg? có install add on nào trong browser lướt neobux gần đây kg? hay là do lỗi internet? chỉ chờ neobux trả lời thì mới biết được.

Cho mình hỏi giá click của RR neobux nó ghi có đúng như trên site ko cậu? mới thuê 25 con, thấy 1 con click 4 mà được 0.02 vậy là 1 click là 0.005 hả cậu? cái ads giá 0.01 Extended Exposure sao tớ không thấy nhỉ? :(

Cho mình hỏi giá click của RR neobux nó ghi có đúng như trên site ko cậu? mới thuê 25 con, thấy 1 con click 4 mà được 0.02 vậy là 1 click là 0.005 hả cậu? cái ads giá 0.01 Extended Exposure sao tớ không thấy nhỉ? :(
standard member thuê rr là $0,005/click, còn golden member thuê rr là $0,01/click. extended exposure là ads member đăng quảng cáo mới có, lâu lâu mới xuất hiện và bạn phải nhanh tay mới click được, thường khi ad extended exposure chỉ xuất hiện 1phút là bị người ta click hết rồi.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week