Chủ thớt chỉ mình cách làm points offer và coin offer với. Mình chỉ biết làm mỗi mini jobs nhưng task không ổn định, lâu lâu mới có 1 task :(
Mình cũng chỉ làm mini jobs, cũng kg good at jobs lắm. point offer và coin offer mình kg có làm, thấy kg thực tế.:)

newbie thì làm mini jobs hả thớt ?

newbie thì làm mini jobs hả thớt ?
làm jobs thì cũng được, bạn phải có thời gian, nhưng mới làm thì kg dễ tí nào, làm lâu mới quen được, quan trọng bỏ tí thời gian đọc kỹ huớng dẫn mới kg làm sai.

Cashnhits cũng uy tín lâu năm đó bạn, làm free đến khi đủ $ up VIP hoặc dep vào up VIP kiếm được nhiều hơn bạn nhé. VIP của nó rẻ bèo à.
Còn không thì cứ trung thành Paidverts mà chơi.
Còn có Ayuwage, Grandbux, Buxvertise, Yougetprofit và site anh em của nó là twickers đều là những site uy tín lâu năm và kiếm khá ngon đó bạn.
Ayuwage dạo này chả có ads để click. Grandbux thì thấy kêu trời vì RR. Buxvertise up cái 5$ không có lãi :(. yougetprofit thì bên refbackbank kêu scam.
Ôi cuộc đời sẽ trôi về đâu :)))))))

Ayuwage dạo này chả có ads để click. Grandbux thì thấy kêu trời vì RR. Buxvertise up cái 5$ không có lãi :(. yougetprofit thì bên refbackbank kêu scam.
Ôi cuộc đời sẽ trôi về đâu :)))))))
PTC dạo này nó thế, bất ổn lắm, nhưng đó là những site uy tín xưa giờ. Về yougetprofit thì thấy không chắc chắn vụ scam vì nó scam thì thebot cũng phải ầm lên rồi, site đó rất nhiều người tham gia chơi mấy cái pack share của nó mà.

PTC dạo này nó thế, bất ổn lắm, nhưng đó là những site uy tín xưa giờ. Về yougetprofit thì thấy không chắc chắn vụ scam vì nó scam thì thebot cũng phải ầm lên rồi, site đó rất nhiều người tham gia chơi mấy cái pack share của nó mà.
mình cũng nghĩ nó chưa scam. Vì nếu nó scam thì lại thêm 1 loạt các site chung admin với nó nữa. Mà thôi đi cũng được cho nó theo trào lưu :rolleyes:

.^^. Mấy site đó mà sập hết thì cũng giống như PTC sụp đổ. PTC sụp đổ thì giới mmo sẽ khá là vắng vẻ đây.^^. Thấy ít nhất thì cũng có 50% mmoer đều coi PTC như mục tiêu chính để kiếm tiền. :) Nó mà sập thì ... :D

Chả biết các pro khác nghĩ thế nào, neobux tớ vẫn ăn bình thường, hiện tại mỗi ngày ~15$ lợi nhuận, đầu tư tất cả ~2.5k 308$ cho nâng cấp, còn lại đầu tư cho DR hết, chỉ có 5 RR cho vui thôi :p. Proof xem link dưới chữ kí, ai muốn hướng dẫn thì pm tớ. Support free, tuyệt đối không kéo các bạn làm DR cũng không refback ai cả.

Chả biết các pro khác nghĩ thế nào, neobux tớ vẫn ăn bình thường, hiện tại mỗi ngày ~15$ lợi nhuận, đầu tư tất cả ~2.5k 308$ cho nâng cấp, còn lại đầu tư cho DR hết, chỉ có 5 RR cho vui thôi :p. Proof xem link dưới chữ kí, ai muốn hướng dẫn thì pm tớ. Support free, tuyệt đối không kéo các bạn làm DR cũng không refback ai cả.
Mất bao nhiêu năm với dc thế zợ

Mất bao nhiêu năm với dc thế zợ
Chịu khó cày thì khoảng nửa năm, mấy năm thì có mà hết hơi. Stats hiện tại của tớ cày từ cuối tháng 4 đến giờ, ngày trước đầu tư vài trăm $ cho RR, ko lờ lãi gì, xong quay qua DR giờ cũng tính là lãi khủng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week